Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: GUNDAM บุกพระราม 4  (อ่าน 7154 ครั้ง)
xcoole
Amp Platinum Member
Newbie

~The God of Elysion~

xcoole@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:52:28 PM »

อ๊ะ เจ้าของรูปอยู่กรมศุลฯ หรอครับ ผมก็อยู่กรมศุลฯ เหมือนกันแต่อยู่ สทส. อยู่ชั้น 15 รึเปล่า วิวคุ้นๆ เดี๋ยวจะขึ้นไปหา อิอิ

อยู่ชั้น 5 สทส อาคาร 120 ปี ครับพี่ ผมแอมนะครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่

เอ ใช่ที่อยู่บริษัท ยิบฯ รึเปล่า อยู่กับพี่พรวิทย์รึเปล่า นี่พี่ต้นนะ อยู่ชั้น4 เดี๋ยวจะแวะไปหา อิอิ

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 10, 2010, 03:55:25 PM »

อ๊ะ เจ้าของรูปอยู่กรมศุลฯ หรอครับ ผมก็อยู่กรมศุลฯ เหมือนกันแต่อยู่ สทส. อยู่ชั้น 15 รึเปล่า วิวคุ้นๆ เดี๋ยวจะขึ้นไปหา อิอิ

อยู่ชั้น 5 สทส อาคาร 120 ปี ครับพี่ ผมแอมนะครับยินดีที่ได้รู้จักนะครับพี่

เอ ใช่ที่อยู่บริษัท ยิบฯ รึเปล่า อยู่กับพี่พรวิทย์รึเปล่า นี่พี่ต้นนะ อยู่ชั้น4 เดี๋ยวจะแวะไปหา อิอิ

สวัสดีครับพี่ต้น โลกกลมเลย ใช่ครับพี่อยู่กับพี่พรวิทย์ครับพี่

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์