Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1] 2 3 ... 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพ AMPMODELCAR MEETING 12  (อ่าน 31062 ครั้ง)
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 01:42:18 PM »

ขอขอบคุณ พี่ๆน้อง ที่มางาน AMPMODELCAR MEETING 12 นะครับบรรยากาศอบอุ่นเหมือนเดิม และ

- ขอขอบคุณ พี่แผน บริษัทยิบอินซอยจำกัด  สำหรับสถานที่และเรื่องอาหารต่างๆ
- ขอขอบคุณ พี่แม๊ค พี่แผน พี่ยิ้ง พี่ชัย น้องปุ่น พีต้า น้องต้น121 พี่เอก 940 พี่วทัญญู และพี่ๆคนอื่นๆ ที่มาช่วยประชุมและจัดงาน
- ขอขอบคุณพี่ เกตุ สุดสวยของเรา เป็นพิธีกรได้น่ารักเท่ากับน้องรันเลยพี่  อิอิ
- ขอขอบคุณน้องรัน (ณัทธมนกาญจน์ ศรีนิกรโชติ) ที่น่ารักที่มาเป็นพิธีกรให้ครับ
- ขอขอบคุณพี่ๆ ที่บริจาคเงิน เข้าเว็บอร์ดของเราและค่าโฮสต่างๆ
- ขอขอบคุณพี่ชัย สำหรับของรางวัลรถโมเดล
- ขอขอบคุณพี่ เค๊ก CARBUNG สำหรับของรางวัลรถโมเดล ด้วยครับ
- ขอขอบคุณพี่ เอก 940 สำหรับของรางวัลรถโมเดล
- ขอขอบคุณพี่ยิ้ง สำหรับของรางวัลรถโมเดล
- ขอขอบคุณพี่แมน และทีมงาน CAR MAGAZINE สำหรับของรางวัล และ สื่อต่างๆที่ลงที่หนังสือ CAR MAGAZINE
- ขอขอบคุณ พี่ต้น ตะเกียง น้อง อ้น ที่มาช่วยถ่ายภาพสวยๆให้ครับ

สำหรับเมื่อวาน นั้นสนุกและอบอุ่นมากครับ เมื่อวานยุ่งมากมายไม่ได้คุยกับใครเท่าไหร่เลย และต้องขออภัยสำหรับบัตรห้อยคอ ที่หมดก่อน สั่งทำไว้ 70 ใบ ไม่พอ เลยต้องขออภับพี่ๆในความไม่สะดวกด้วยนะครับผม  งานหน้า AMPMODELCAR MEETING 13 นั้น ต้องดีและยิ่งใหญ่กว่าเดิมครับ ไว้เจอกันคราวหน้านะครับผม

ขอบคุณมากครับ
Mr. Thongchat Kongsook (Amp)
webmaster
AMPMODELCAR

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 19, 2010, 12:58:49 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

Freedom Nawin<<วิน>>
Amp Platinum Signature
Super Vip

sine_lv@hotmail.com
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 02:05:05 PM »

สมาชิกมากันอย่างล้นหลาม
jane
Super Vip

MINISTER

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 02:32:54 PM »

ขอบคุณแอม และทีมงานครับ

ครั้งนี้เป็นครั้งแรกที่มางานแต่หัววัน 555+

* IMG_9968.JPG (279.61 KB, 604x815 - ดู 428 ครั้ง.)

ME+MINI=Love
917
Amp Platinum Member
Super Vip

Women Lie, Men Lie

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 08:17:12 PM »

เมื่อวานกว่าจะไปถึงก็สองทุ่ม แต่ก็ทันถ่ายรูปครับ
Mr.Tee
Super Vip

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 09:37:06 PM »

ขอขอบพระคุณเว็ปแอมและผู้จัดงานทุกท่านนะครับ
งานนี้อบอุ่นมากๆเลยครับ

Maybach Mania
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 09:58:55 PM »

ขอบคุณ พ่อแม่พี่น้อง ทุกท่าน ที่ทำให้งาน ผ่านไปด้วยดีครับ

แต่ ฝากนิดนึงนะครับ พอดี มันอดไม่ได้...กระทู้ลงทะเบียน ก็เห็นแล้ว ว่าพี่แอม เขียนเตือนไว้ เรื่อง การสัมผัส รถที่เพื่อนๆ นำมาโชว์ โดนไม่ได้รับอนุญาต หนะครับ

สัมผัส เฉยๆ โดนเจ้าของเห็น ยังไม่เท่าไร เข็นเล่น เปิดเล่น นี่ไม่ไหวนะครับ คือ ถ้า เกิดมีการเสียหาย ครั้งต่อๆไป เพื่อนๆ ก็ไม่กล้า ไม่อยากเสี่ยงที่จะเอามาโชว์ กันนะครับ

ยอมรับว่า เห็น แล้ว ก็อยากเตือน แต่ไม่กล้า

ขอบคุณที่เข้าใจ
Jeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 10:17:00 PM »

เห้นด้วยกะคุณปุ่นครับ เรื่องจับรถโมเดล

ขอบคุณ พ่อแม่พี่น้อง ทุกท่าน ที่ทำให้งาน ผ่านไปด้วยดีครับ

แต่ ฝากนิดนึงนะครับ พอดี มันอดไม่ได้...กระทู้ลงทะเบียน ก็เห็นแล้ว ว่าพี่แอม เขียนเตือนไว้ เรื่อง การสัมผัส รถที่เพื่อนๆ นำมาโชว์ โดนไม่ได้รับอนุญาต หนะครับ

สัมผัส เฉยๆ โดนเจ้าของเห็น ยังไม่เท่าไร เข็นเล่น เปิดเล่น นี่ไม่ไหวนะครับ คือ ถ้า เกิดมีการเสียหาย ครั้งต่อๆไป เพื่อนๆ ก็ไม่กล้า ไม่อยากเสี่ยงที่จะเอามาโชว์ กันนะครับ

ยอมรับว่า เห็น แล้ว ก็อยากเตือน แต่ไม่กล้า

likecar
Amp Platinum Member
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:02:39 PM »

รอครั้งที่ 13 ต่อไป   
Yu~Mc.
Global Moderator
Super Vip

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:16:16 PM »

ขอขอบคุณ พี่ๆน้องๆทุกๆท่าน ที่สละทั้งเวลา แรงกาย แร่วมกันขนรถมาร่วมกันโชว์ รวมถึงทุกๆท่านที่มาร่วมงานด้วยคราบ อบอุ่นมากๆเลยคราบ

ครั้งต่อไป พี่เห็นด้วยกับปุ่นนะ ครั้งนี้พี่เห็นแล้วเสียวจิงๆเลย รวมถึงของตัวเองด้วย เห็นแล้วแต่ก็ไม่กล้าไปว่าเหมือนกัน ยังไม่ได้สำรวจรถที่นำไปโชว์เลย ไม่รู้จะเป็นไรไหม แต่ที่ดูแล้ว คือนางฟ้าตัวจิ๋วยังอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 29, 2010, 11:17:50 PM โดย Yu~Mc. » บันทึกการเข้า

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:20:04 PM »

จริงๆก้อเห็นด้วยเลยครับ แอมเห็นก้อไม่กล้าบอกเหมือนกันรถตัวเองเลย บางคันมันมีเสาอากาศที่อาจมองไม่เห็นอาจหักได้ ครับ

pie78126
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2010, 11:23:15 PM »

ยังไงผมก็ต้องขอขอบคุณพี่ๆด้วยนะครับที่จัดงานดีๆเเบบนี้ขึ่นมา ประทับใจมากๆครับชอบมากเลย ก็ขอให้จัดขึ่นอีกบ่อยๆนะครับ
ทิ
Super Vip

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 08:06:47 AM »

เห็นด้วยกะน้องปุ่นนะครับ เจ้าของคงไม่มีเวลามานั่งเฝ้าของตัวเองหรอก 

น้อง Pie นอนดึกจังนะ 
^ Boat ^
Super Vip

ป่าป๊าจะอยู่ในใจผมเสมอนะครับ

runbox7@msn.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 08:30:35 AM »

เดี๋ยวนี้เว็ปแอมโตขึ้นมาก และเป็นทางกรขึ้นมากครับ รู้สึกปลื้มในใจเล็กๆ ถึงแม้ว่าเราจะไม่ได้ทำอะไรให้เว็ปมากมายนัก การจัดมีตติ้งเพื่อทำให้สมาชิก (ผมเรียกว่า พี่น้องดีกว่า) ได้มีโอกาสเจอกัน พูดคุยกัน เพราะว่านอกจากเรื่องของโมเดลแล้ว มิตรภาพนั้นสำคัญมากครับ...

ส่วนเรื่องนี้สำคัญนะครับ สำหรับการจับรถโมเดลของสมาชิกท่านอื่น (ที่ยังไม่ได้ขอไว้ก่อน หรือไม่สามารถรับผิดชอบ ถ้าเสียหายได้) นั้นก็ยังคงเป็นประเด็นหลักเลย

ดังนั้นอยากให้ทำเป็นข้อปฏิบัติเลยครับ พร้อมกับทำป้ายบอกรายละเอียดไว้ด้วยครับ (แต่คงไม่ต้องถึงกับกั้นเสานะครับ) ไม่อย่างนั้น คนที่เอาโมเดลมาโชว์ ปีต่อไปก็คงมีน้อยลง เพราะไม่มั่นใจว่ารถสุดรักของตัวเองนั้นจะชำรุดเสียหายในงานไหม

เรื่องของเรื่องไม่ใช่หวงนะครับ แต่ไม่อยากจะให้มองหน้ากันไม่ติดอ่าครับ

ปล.สำหรับผมยังไงก็ต้องขอบคุณพี่น้องทุกคนนะครับ ที่ยินดีให้จับรถ โมรถ (โดยเฉพาะพี่ Vatanyu) ซึ่งรถพี่เขาราคาแรงทุกคันอยู่แล้วครับ ขอบคุณครับ

พี่ Vatanyu ครับ กรณีเวยรอนตัว Grandsport ที่ช่องโครเมี่ยมรับลมหลัง ถ้าติดสติ๊กเกอร์โครเมี่ยมใหม่ทั้งสองข้างก็สวยเหมือนเดิมแล้วครับ 

รอครั้งที่ 13 อย่างจดจ่อครับ คิดว่าน่าจะมีอะไรเซอร์ไพรซ์สุดๆในงานครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 30, 2010, 08:36:16 AM โดย ^ Boat ^ » บันทึกการเข้า

รถป่าป๊าผมครับ ติดตามชมได้ครับ ^_^

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=29618.0
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:19:52 AM »

หนุกหนานครับ.....คิดถึง  น้องโบ้ท  ป๋าจิว   น้องต้า  และท่านอื่นๆ  ที่พลาดงานนี้    

chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2010, 09:31:05 AM »

อันนี้เป็น  โจทย์ที่ทางกรรมการ ฯ   จะต้องหาวิธีมาแก้ไขโดยด่วน         ซึ่งผมหวังไว้ว่า     งานครั้งหน้า    จะไม่ให้เกิดกรณีเช่นนี้    

อันนี้เป็น  โจทย์ที่ทางกรรมการ ฯ   จะต้องหาวิธีมาแก้ไขโดยด่วน         ซึ่งผมหวังไว้ว่า     งานครั้งหน้า    จะไม่ให้เกิดกรณีเช่นนี้อีกครับ

บางครั้ง     ผมก็เห็นเหมือนกัน     แต่ลืมคิด    เพราะในงานครั้งนี้    มีเพื่อนสมาชิกหน้าใหม่บางคน   ไปหยิบๆ   เปิดๆ  รถโมเดล

อย่างเช่น  มายบัค 62  และ 57  สีทอง        โครตหายากของคุณยิ้ง        อย่างเพลินเลย      ซึ่งผมก็ได้ติเตือนไปว่า     ให้ระวัง

ตราหัวมายบัคบนฝากระโปรงหน้า      เดี๋ยวมือพลาดไปโดน  มันอาจหักได้      แต่กลับลืมนึกไปว่า    ที่จริง ควรจะบอกว่า    ห้ามจับซะ    น่าจะถุกต้องกว่า.....อิอิอิ     

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2010, 08:35:58 AM โดย chai » บันทึกการเข้า
หน้า: [1] 2 3 ... 5
  พิมพ์