Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :::::::: Meetingส่งท้ายปีเก่า ช้อนเงิน-ช้อนทอง :::::::::  (อ่าน 21531 ครั้ง)
ทิ
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 17, 2010, 07:43:03 AM »

บางทีเค้าอาจจะเขินอายนะครับ แบบว่ามาแล้วจะไปคุยกะใครว้า

แต่ถ้าติดธุรกิจพันล้าน ก็ไม่เป็นไรหรอกครับ แหมแต่ถ้าแบ่งมาสักล้าน สองล้าน มาช่วยซื้อโมเดลจากเพื่อนสมาชิกน่าจะดี 

Ekalaktree
Amp VIP MEMBER
Sr. Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 08:36:38 PM »

เมื่อคืนติดงาน คริสมาส บ้านเพื่อนเลยไม่ได้ไปเลยครับ เห็นว่าจะมีมีตติ้งใหญ่อีกครั้งนึงเดือนมกราคมผมจะไม่พลาดแน่นอนครับ

พี่แผนครับรบกวนถามนิดนึงครับ ผู้ ญ เสื้อเหลืองที่ชูสองนิ้วเรียนจุฬาหรือเปล่าครับ หน้าคุ้นจัง
kittikom
Newbie
*

« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 09:29:23 PM »

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์