Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสั่ง Pagani ของ Autoartมาบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 7845 ครั้ง)
-Nut-
Amp Platinum Member
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

tan_nash@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 08:55:15 PM »

มีใครสั่ง Pagani ของ Autoartมาบ้างมั้ยครับ

สวยยมากกก

MK สุกี้
Amp Platinum Signature
Super Vip

ชื่อ Ake เยอะมาก ขอเปลี่ยนจาก Ake940 เป็น MK สุกี้

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:15:24 PM »

มีอยู่แล้วอย่างน้อยเท่าที่รู้ก็ประธานของเราน่ะ .......ฮิฮิ ส่วนหน้าซื้อขาย มีคนเปิดรับจองน่ะ แต่ราคาอืมมมม ผมซื้อไม่ลง ครับ 

TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:18:35 PM »

ลองสอบถามราคากับเจ้าพ่อนำเข้าเลยดีกว่าครับ แล้วเปรียบเทียบราคา ค่อยตัดสินใจ เพราะราคาแรงเอาเรื่องอยู่ทีเดียว

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
-Nut-
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:52:36 PM »

เห็นใน ebay ขายถูกกว่าใน Autoart ประมาณ40US มันของจริงมั้ยครับ เชื่อได้มั้ยครับ

TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 09:57:56 PM »

เห็นใน ebay ขายถูกกว่าใน Autoart ประมาณ40US มันของจริงมั้ยครับ เชื่อได้มั้ยครับ
อย่าลืมเรื่องค่าส่งและภาษีนะครับ ราคาของต่างประเทศจะถูกกว่าเมืองไทยอยู่แล้วอ่ะ

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:03:56 PM »

อย่าลืมเรื่องค่าส่งและภาษีนะครับ ราคาของต่างประเทศจะถูกกว่าเมืองไทยอยู่แล้วอ่ะ

อ๋อ อันนี้ถูกกว่าในเว็ป autoartเลยครับ กลัวจะเป็นของปลอม(มีรึเปล่าหว่า555)

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:17:01 PM »

อ๋อ อันนี้ถูกกว่าในเว็ป autoartเลยครับ กลัวจะเป็นของปลอม(มีรึเปล่าหว่า555)
ราคาในเวบ AA เป็นราคากลาง(ราคาปลีก)อ่ะครับ ส่วนราคาหน้าร้าน หรือร้านใน ebay จะมีราคาส่ง(ซึ่งเราไม่รู้ว่าราคาส่งจริงๆ แล้ว ทางร้านได้ราคาทุนมาเท่าไหร่ ส่วนใหญ่ราคาส่งหรือต้นทุน จะถูกกว่าราคาปลีกถึง 30% อ่ะครับ) รถโมเดลนั้นหาของปลอมยากครับ นอกจากจะเป็นของหลุด QC หรือว่าของมีตำหนิบ้างเล็กน้อยก็ทำให้ราคาลงมาเยอะเหมือนกัน ยังไงราคาที่ร้านตั้งมาขายจะถูกกว่าราคาปลีก แต่แพงกว่าราคาส่งอยู่แล้ว เพื่อไม่ให้ตัวเองขาดทุนอ่ะครับ

Immortal Eagle
Sr. Member

Fly High ... Immortal Eagle

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:20:31 PM »

ผมได้มาประมาณ 2-3 อาทิตย์แล้วครับ งานดีครับ สั่งมา 2 คัน ไม่ผิดหวังเลยครับ ส่วนเรื่องราคานั้นไม่ขอออกความเห็นครับ เพราะเป็นเรื่องนานาจิตตังครับ ถูกหรือแพงนั้นแล้วแต่แต่ละคนครับ แค่จะบอกว่าคันนี้น่าเก็บจริงๆ ครับ และเห็นผ่านๆ ในเวปนี้ก็มีคนมีในครอบครองแล้วหลายคนนะครับ ของปลอมคงหายากครับ ส่วนราคาใน ebay นั้นต้องดูความเป็นไปได้เอาครับ มีตั้งแต่ 240-280 USD ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:23:10 PM โดย Immortal Eagle » บันทึกการเข้า
zentrady56
Super Vip

RAJA MAG DRIFT TEAM

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:30:21 PM »

งามมาก

F L A T 4,    B O X E R    S O U N D
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:31:34 PM »

ราคา ในเว็ป aa ประมาณ 300US + ship 25US ราคาในebay 250USไม่รวมShipp

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:35:09 PM »

ราคา ในเว็ป aa ประมาณ 300US + ship 25US ราคาในebay 250USไม่รวมShipp
ลองหาร้านขายจาก HK ดูนะครับ ค่าส่งจะถูกกว่าที่อื่น

-Nut-
Hero Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2011, 10:47:09 PM »

ลองหาร้านขายจาก HK ดูนะครับ ค่าส่งจะถูกกว่าที่อื่น

ขอบคุณครับ คันนี้น่าจัดมากมายย

^ Boat ^
Super Vip

ป่าป๊าจะอยู่ในใจผมเสมอนะครับ

runbox7@msn.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 12:17:25 AM »

ผมได้มาประมาณ 2-3 อาทิตย์แล้วครับ งานดีครับ สั่งมา 2 คัน ไม่ผิดหวังเลยครับ ส่วนเรื่องราคานั้นไม่ขอออกความเห็นครับ เพราะเป็นเรื่องนานาจิตตังครับ ถูกหรือแพงนั้นแล้วแต่แต่ละคนครับ แค่จะบอกว่าคันนี้น่าเก็บจริงๆ ครับ และเห็นผ่านๆ ในเวปนี้ก็มีคนมีในครอบครองแล้วหลายคนนะครับ ของปลอมคงหายากครับ ส่วนราคาใน ebay นั้นต้องดูความเป็นไปได้เอาครับ มีตั้งแต่ 240-280 USD ครับ

แหม สองคันเลยเหรอครับ  ว่าแต่พี่ชอบสีอะไรที่สุดครับ ระหว่างคาร์บอนกับสีขาว ส่วนผม ก็คงคาร์บอนแล้วล่ะครับ

รถป่าป๊าผมครับ ติดตามชมได้ครับ ^_^

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=29618.0
Immortal Eagle
Sr. Member

Fly High ... Immortal Eagle

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 07:07:56 AM »

Boat ครับ ... ผมชอบเก็บแต่ละรุ่นมากกว่า 1 คันครับ เป็นนิสัยแย่ที่ต้องหาตังมาตอบสนองกิเลสเรื่อยๆ ครับ
ว่าแต่ว่า ผมว่ามันสวยทั้ง 2 สีครับ ตัว Carbon Pattern ดูดีเหมือน Zonda R ที่เปิดตัวครับ  ส่วนตัวขาวนั้นสวยงามแบบลงตัวแบบ Italian ครับ ... ตอนนี้เริ่มตามหาคันสีขาวแล้วครับ เผื่อจะได้ตอน AA ปล่อยของชุดแรกครับ ก็คงจัดมาเป็นคู่เหมือนเดิมครับ
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:25:30 AM »

Aa ไม่มีของปลอมหรอกครับ. ส่วนเรื่องราคาต้องคำนึงถึงค่าส่งและภาษีด้วยนะ
ตัวนี้รวมๆ แล้วราคากลางๆไม่ควรเกิน 85-9000 (ซัก 7 ปลายๆ กำลังสวยนะ  อิอิอิ)  ลองค่อยๆ  หา มิต้องรีบเพราะรถราคาระดับนี้ขายไม่ไวหรอกครับ

งานมิตติ้งครั้งหน้ามาชมตัวเป้นๆพร้อมรถรุ่นใหม่ๆ อีกเพียบครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:50:04 AM โดย Apollon » บันทึกการเข้า

หน้า: [1] 2
  พิมพ์