Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครสั่ง Pagani ของ Autoartมาบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 7850 ครั้ง)
^ Boat ^
Amp Platinum Signature
Super Vip

ป่าป๊าจะอยู่ในใจผมเสมอนะครับ

runbox7@msn.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #15 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 10:46:07 AM »

Boat ครับ ... ผมชอบเก็บแต่ละรุ่นมากกว่า 1 คันครับ เป็นนิสัยแย่ที่ต้องหาตังมาตอบสนองกิเลสเรื่อยๆ ครับ
ว่าแต่ว่า ผมว่ามันสวยทั้ง 2 สีครับ ตัว Carbon Pattern ดูดีเหมือน Zonda R ที่เปิดตัวครับ  ส่วนตัวขาวนั้นสวยงามแบบลงตัวแบบ Italian ครับ ... ตอนนี้เริ่มตามหาคันสีขาวแล้วครับ เผื่อจะได้ตอน AA ปล่อยของชุดแรกครับ ก็คงจัดมาเป็นคู่เหมือนเดิมครับ

เป็นอีกกรุที่ยังไงก็ต้องหาโอกาสเยี่ยมชมให้ได้เลยนะครับ

รถป่าป๊าผมครับ ติดตามชมได้ครับ ^_^

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=29618.0
-Nut-
Amp Platinum Member
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

tan_nash@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:40:47 PM »

Aa ไม่มีของปลอมหรอกครับ. ส่วนเรื่องราคาต้องคำนึงถึงค่าส่งและภาษีด้วยนะ
ตัวนี้รวมๆ แล้วราคากลางๆไม่ควรเกิน 85-9000 (ซัก 7 ปลายๆ กำลังสวยนะ  อิอิอิ)  ลองค่อยๆ  หา มิต้องรีบเพราะรถราคาระดับนี้ขายไม่ไวหรอกครับ

งานมิตติ้งครั้งหน้ามาชมตัวเป้นๆพร้อมรถรุ่นใหม่ๆ อีกเพียบครับ

7000ปลายๆนี้หาที่ไหนหรอครับ ในเว็ปก็300USแล้ว ชอบคันนี้มาก อยากด้ายย 

Mr.Tee
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 09:11:00 PM »

หึหึ อ่านแล้วกิเลสมา 555+

Maybach Mania
-Nut-
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2011, 12:26:38 PM »

ผมพอเจอตัวราคา7ปลายๆแล้วครับ ซื้อดีมั้ยเนี้ย คิดหนัก 55555 กลัวเบื่อแล้วปล่อยไม่ออก 

jjeeaann
Super Vip

Eiei

« ตอบ #19 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 08:22:12 PM »

เจอที่ไหนอ่่ะคับ pmด่วน!อยากได้ๆ

Bye bye bitch
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 02, 2011, 08:59:55 AM »

เจอที่ไหนอ่่ะคับ pmด่วน!อยากได้ๆ

โทษที่ครับ ตอบช้าเลย เจอใน ebayครับ

jjeeaann
Super Vip

Eiei

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 03, 2011, 10:34:46 AM »

โทษที่ครับ ตอบช้าเลย เจอใน ebayครับ
อ่อ ขอบคุนมากๆคับ อยากได้แต่ไร้ตังค์อ่ะ

Bye bye bitch
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 05, 2011, 07:57:22 AM »

อ่อ ขอบคุนมากๆคับ อยากได้แต่ไร้ตังค์อ่ะ

555 ผมฟีลเดียวกับเเลยย 

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์