Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูปงานมิตติ้งไม่มาซักที เอากล้องผมมัวๆไปดูแก้อยากกันก่อนครับ อิอิ  (อ่าน 12566 ครั้ง)
piyawat
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 10:31:13 PM »

ทำไมต้องไปแอบถ่ายด้านหลังด้วยอ่ะคร้าบ อิ อิ
ขออภัยน้องตู่ครับ  พี่ไม่เคยขอใครถ่ายรูปเลยในชีวิต  ใช้วิธีแอบถ่ายมาตลอดครับ  ตื่นเต้นดี  เจ้าตัวไม่รู้ได้ภาพธรรมชาติดีครับ  อิอิ  แต่ยังไม่เคยแอบถ่ายอย่างนั้นนะ 

เบอร์โทรผม  083-8444488  ครับ
ต้นตะเกียง
Hero Member

ฉันเป็นแค่ไฟตะเกียง...มีเพียงแค่แสงร่ำไร...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 10:39:29 PM »

ดีครับพี่ไก่ รอตั้งแต่เช้า รูปยังไม่มาซะที
น้องนันท์กับตาต้นตะเกีบงไปแอบกินฟูจิกันสงสัยยังไม่อิ่มตั้งแต่เมื่อวานแระ  ผมเลยเอามาแก้อยากกันก่อนครับ  ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่แต่พอได้เนอะ  อิอิ
เจ๊นันท์แอบไปกินคนเดียวครับพี่
แต่วันงาน เจ๊แกคงอิ่มเกินน่ะครับ กลับไปคงหลับปุ๋ยเลย
  แต่รูปของพี่ไก่นี่แก้อยากได้เป็นอย่างดีเลยนะครับ หลายท่านรอจนเกือบหายอยากเลย

noneonly
Amp Platinum Member
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 11:29:51 AM »

ดีครับพี่ไก่ รอตั้งแต่เช้า รูปยังไม่มาซะที
น้องนันท์กับตาต้นตะเกีบงไปแอบกินฟูจิกันสงสัยยังไม่อิ่มตั้งแต่เมื่อวานแระ  ผมเลยเอามาแก้อยากกันก่อนครับ  ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่แต่พอได้เนอะ  อิอิ

กำ หนูไม่ได้ไปกินฟูจิกับพี่ต้นค่ะ -*- แก้ข่าวอย่างแรง รูปที่มีอยู่ที่นันท์แค่เป็นรูปพาโนนะคะเอาขึ้นให้แล้วด้วย (ดูที่ลายเซ็นต์)

ส่วนรูปในงานทั้งหมด เฮียแอม copy ไปแล้วค่ะ รอแอมอย่างเดียวเลย 

พี่มันแย่ พี่แพ้เด็กตอแหล

Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 02:40:09 PM »

มิตติ้งคราวหน้าแอบถ่ายป๋าไก่บ้างดีก่าครับ อิอิ

piyawat
Super Vip

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 02:45:53 PM »

มิตติ้งคราวหน้าแอบถ่ายป๋าไก่บ้างดีก่าครับ อิอิ
เอากล้องมุมกว้างๆมานะ  เด๋วเก็บภาพไม่หมด  อิอิ

ทิ
Super Vip

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 03:31:21 PM »

เอากล้องมุมกว้างๆมานะ  เด๋วเก็บภาพไม่หมด  อิอิ

ป๋าไก่ผอมลงนะครับงานนี้ ไปทำอะไรมาครับ 
noneonly
Hero Member

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 04:22:12 AM »

เจ๊นันท์แอบไปกินคนเดียวครับพี่
แต่วันงาน เจ๊แกคงอิ่มเกินน่ะครับ กลับไปคงหลับปุ๋ยเลย
  แต่รูปของพี่ไก่นี่แก้อยากได้เป็นอย่างดีเลยนะครับ หลายท่านรอจนเกือบหายอยากเลย

หนูไม่ได้ไปกินคนเดียวคะพี่ต้น หนูไปกินกับคนที่หนูยืมโทรศัพท์พี่โทรหาเค้าอะคะ กินเสร็จไปดูหนังต่อ รูปมันเรย ไม่ได้ขึ้นคืนนั้น 

พี่มันแย่ พี่แพ้เด็กตอแหล

Keroppi
Super Vip

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 08:39:28 AM »

ภาพมัวมากครับ...ชอบครับ....ปิดบังอายุได้ดีครับ....

piyawat
Super Vip

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 01:01:44 PM »

ป๋าไก่ผอมลงนะครับงานนี้ ไปทำอะไรมาครับ 
ไม่มีจะกินสิครับ  โดนทั้งเล็กทั้งใหญ่  ติดๆกันทั้งสองเวป  นี่ขนาดเพราๆกับพยายามหักห้ามใจสุดๆแล้วนะ  แต่ก็ดีครับผอมโดยไม่ต้องไปลดน้ำหนัก

Mr.Tee
Super Vip

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 02, 2011, 07:46:05 PM »

Maybach Mania
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์