Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทริปทำบุญ+เที่ยว : สถานสงเคราะห์คนชราวาสนะเวศม์ จ.อยุธยา  (อ่าน 7501 ครั้ง)
nannans
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:03:54 PM »

ผ่านไปด้วยดีกับกิจกรรมดีๆแบบนี้  ขอขอบคุณสมาชิกชาวเวบแอมโมเดล ที่ได้ช่วยสนับสนุนบริจาคทั้งเงิน+สิ่งของค่ะ

มีรูปบรรยากาศมาฝากด้วยนะคะ

ขอเชิญรับชมค่ะ

น้องแอมและแฟนสาว จากเวบAmpmodelcar

พี่ต้าร์+พี่ชัยจากAmpmodelcar

ไม่กี่อึดใจ  ก็มาถึงแล้วค่ะ  "วาสนะเวศม์ = สถานที่ของคนมีวาสนา"

พิธีกรของเรา คู่หูคู่ฮาเหมือนเดิม

ก่อนเริ่มงาน  เราก็มีแยมโรลอร่อยๆมาแจกให้คนละชิ้นค่ะ

นั่งพร้อมเพรียงกันรอรับชมคณะตลก

คุณตาท่านนี้  ออกมาโชว์เพลงเดี่ยวๆแบบไมมีดนตรีกันเลยค่ะ

ส่วนคุณยายท่านนี้ เตรียมเนื้อเพลงมาเองซะด้วย  ร้องแบบสดๆ ไม่มีดนตรีอีกเช่นเดียวกัน  

มอบของรางวัลกันไปเลยค่ะคุณยาย

พิธีกรก็ดำเนินรายการไปเรื่อย  มีทั้งเกมส์ต่างๆ สลับกับการร้องเพลง

รางวัลก็มีมาแจกกันมากมายค่ะ

พวกเราช่วยกัน คนละไม้คนละมือ

คั่นรายการ   ออกมาดูรถกันบ้าง  เยอะแยะกันไปหมดเลยค่ะ

พี่ๆE34มาแจมด้วย 2คันค่ะ  

น้องปอร์เช่ วันนี้ทำผมทรงคุณไตรภูมิ  อิอิอิ

อิอิอิ

"แฟนนู๋เองคร๊าาาา"

ผู้เฒ่าผู้แก่  กล่าวขอบคุณพวกเรา

พี่ชัยเป็นตัวแทนเวบแอมฯ  กล่าวอะไรเล็กๆน้อยๆ

น่ารักเกิน  ...  โดนหอมไป1จ๊วบบบบ

งานนี้ขอบคุณทุกๆท่านจากใจจริงๆค่ะ 

nannans
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2011, 09:11:20 PM »

มีรูปจากเวบVolvo ด้วยค่ะ   http://www.volvoclubthailand.com/cgi-bin/yabb/YaBB.pl?num=1300802800/0
KDM
Amp Platinum Signature
Super Vip

k.d.m@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 01:27:07 AM »

รูปสวยมากคับ lol

chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2011, 01:43:12 AM »

เห็นแล้วก็ปลื้มใจไปด้วย......
ปอ ปุ่น
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 27, 2011, 01:29:53 AM »

แอบมาดูครับ อดไปตลอด ตลอด T_T
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 28, 2011, 08:41:47 AM »

Chat
Porsche 996 C4S crystal version
Global Moderator
Super Vip

จงมีความหวัง ทำงานเก็บเงิน เพื่อรถ 1/1ของเรา อิ อิ

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 02:12:24 PM »

สุดยอดครับ เสียดายวันนั้นติดสอนเด็กที่จุฬาเลยพลาดไปอ่ะ คราวหน้าไม่พลาดชัวร์
หน้า: [1]
  พิมพ์