Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: My Dioramas (Update Page 5)  (อ่าน 24264 ครั้ง)
Fcuk_fake
Amp Platinum Member
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #90 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 11:00:39 AM »

กากสมอง
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #91 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 11:11:57 AM »

บ่อแม่นครับนู๋ตู่  สีอื่นๆแดงหมดยกเว้น  น้ำเงินข้างในจะเป็นสีเทาอ่อนน่ะ   

เจ้า SLR  ทั้ง  6  สีนี้     จะมีคันสีแดงที่ใช้โทนภายในเป็นสีดำ          ส่วนคันสีน้ำเงิน   โทนภายในเป็นสีขาว

นอกนั้นอีก 4  สีที่เหลือ   เงิน  ดำ    เทา   เขียว     เป็นสีแดงทั้งหมดคับ

ขอบคุณพี่แม็คโดนัลด์กับพี่ชัยมากๆๆๆๆๆ คร้าบ อยากได้ Mclaren SLR สีแดง แต่ภายในสีขาวจัง
 สงสัยต้อง Mix 2 in 1 แบบพี่ยิ้งที่เอา Ferrari F430 by BBR มาจับรวมกันเป็นหนึ่งเดียว ไร้เทียมทานในปฐพี

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
Mr.Tee
Amp Platinum Signature
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #92 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2011, 03:00:41 PM »

ไม่ทราบว่าอู่นี้รับสมัครพนักงานไหมครับ 

Maybach Mania
TURBO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2011, 03:23:01 AM »

ขอชอบเพิ่มอีก2อู่ นะครับ ทั้งFERRARI & MERCEDES-BENZ
   ผลงานดีทั้งคู่เลย อยากเห็นรวมทุกชุด พลว่า อลังการมากๆเลยนะครับ ขอบคุณครับ
amata
Amp Platinum Member
Hero Member

« ตอบ #94 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2011, 09:55:52 AM »

ชอบมากๆครับ 
หน้า: 1 ... 5 6 [7]
  พิมพ์