Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องตู้โชว์ ปัญหาที่ไม่เคยมีวันจบของนักสะสม 1;18  (อ่าน 35083 ครั้ง)
Tong
MODERATOR
Super Vip

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 21, 2007, 10:14:00 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้คร้าบ   

ว่าแต่ตู้ปลดระวาง สภาพแจ่มๆ หาดูได้แถวไหนบ้างคร้าบ

ผมมันงบน้อย  รถจอดตากแดด ตากฝนหลายคัน

Newhope
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 01:24:08 AM »

ได้ความรู้ดีจังคับ..น่าเอาไปแปะไว้เป็นวิทยาทานที่SDC มั่งนะ..คุณเอก!

...ส่วนอันที่ไปแปะไว้ที่หน้าคลายเครียดแล้วน่ะ ก็ดีอยู่นะ..ติว่ายิ่งดูยิ่งเคียดแค่นั้นแหล่ะ!
EAK
EAK FERRARI
Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 08:29:24 AM »

ได้ความรู้ดีจังคับ..น่าเอาไปแปะไว้เป็นวิทยาทานที่SDC มั่งนะ..คุณเอก!

...ส่วนอันที่ไปแปะไว้ที่หน้าคลายเครียดแล้วน่ะ ก็ดีอยู่นะ..ติว่ายิ่งดูยิ่งเคียดแค่นั้นแหล่ะ!
.
.
ขออีก 2 วันครับพี่เป้ง ไม่แน่อาจจะเป็นคืนนี้เลย แหละครับ พี่ เป้ง
"
"
ส่วนในหน้า คลายเครียดนั้น ผมว่า admin น่าจะเปลี่ยนชื่อใหม่นะครับ เพราะเห็นเครียดกันทุกคนเลย ง่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 27, 2011, 04:46:28 PM โดย EAK » บันทึกการเข้า

EAK
EAK FERRARI
Super Vip

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 08:32:35 AM »

ว่าแต่ตู้ปลดระวาง สภาพแจ่มๆ หาดูได้แถวไหนบ้างคร้าบ

ผมมันงบน้อย  รถจอดตากแดด ตากฝนหลายคัน

"เยอะมากเลยครับพี่ อยากให้พี่โต้งลองไปหาดูตามร้านขายเฟอร์นิเจอร์มือสอง หากไม่ทราบหรือไม่มีเวลาพอ ลองไปค้นดูเล่นๆใน thai2hand.com นะครับ ยังงัยผมจะหาข้อมูลลงมาแจมในหน้านี้เพิ่มขึ้นครับ

Tong
MODERATOR
Super Vip

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 04:26:23 PM »

"เยอะมากเลยครับพี่ อยากให้พี่โต้งลองไปหาดูตามร้านขายเฟอร์นิเจอร์มือสอง หากไม่ทราบหรือไม่มีเวลาพอ ลองไปค้นดูเล่นๆใน thai2hand.com นะครับ ยังงัยผมจะหาข้อมูลลงมาแจมในหน้านี้เพิ่มขึ้นครับ

ขอบคุณคร้าบ
ว่าแต่วัดสวนแก้ว จะมีป่าว??

Newhope
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 22, 2007, 05:13:35 PM »

.
.
ขออีก 2 วันครับพี่เป้ง ไม่แน่อาจจะเป็นคืนนี้เลย แหละครับ พี่ เป้ง
"
"
ส่วนในหน้า คลายเครียดนั้น ผมว่า admin น่าจะเปลี่ยนชื่อใหม่นะครับ เพราะเห็นเครียดกันทุกคนเลย ง่ะ

ขอบคุณมากๆเลยคับ..คุณเอก!
Jeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 10:37:11 AM »

สวยทุกแบบ
EAK
EAK FERRARI
Super Vip

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 11:51:04 AM »

ดีคับ ตอบสั้นดี ดีกว่าไม่ตอบ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2007, 06:49:56 AM โดย EAK » บันทึกการเข้า

kanit
Amp Platinum Member
Hero Member

[img]http://home.pacific.net.au/~awrx/whitegc8.gi

kanitnaja@hotmail.com
« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 24, 2007, 08:20:46 PM »

ยังไงบิ้วอินก็สวยสุด

pancmc
สีคุณภาพจากประเทศอังกฤษ Sissons Paints
VIP Administrator
Super Vip

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 25, 2007, 12:58:38 PM »

ขอบคุณคร้าบ
ว่าแต่วัดสวนแก้ว จะมีป่าว??

ไม่กลัวของแถมที่มากับตู้หรือครับ

Tee
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 05:03:38 PM »

ความรู้เพียบบบบบบบบบบบบบบบบบบ 
Newhope
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 29, 2007, 05:31:45 AM »

..."เอก เฟอร์นิเจอร์"...
EAK
EAK FERRARI
Super Vip

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 07:36:17 AM »

..."เอก เฟอร์นิเจอร์"...
"
"
"
"

notstudio
Amp Platinum Member
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2007, 05:52:21 PM »

ขอบคุณความรู้ดีๆพี่เอกมากครับ 

BANGKOK> <CHIANG MAI
Pete
Amp VIP MEMBER
Hero Member

my fair lady <33

pete_cis@hotmail.com
« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2007, 04:30:26 PM »

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ ตู้โชว์ผมก็ใกล้เต็มแล้ว ราคาตู้โชว์แมร่งโคตรแพงเลยครับ แพงเกือบเท่ารถ ตอนนั้นเป็น built in ไม้สัก แต่ดันใส่อะไรไม่ค่อยได้ เดี๋ยวเอาแบบ 3 ดีกว่าอิอิ เปลี่ยนห้องนอนเป็นโรงรถ

<3
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์