Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รูป Ampmodelcar Meeting 14 ภาพจาก กล้องพี่ต้น กล้องแอม (ภาพม  (อ่าน 12450 ครั้ง)
zentrady56
Amp Platinum Member
Super Vip

RAJA MAG DRIFT TEAM

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 07:56:18 PM »

จริงครับสุดยอดมากๆชอคไปเลยทีเดียว 
ช๊อคทั้งความสวยงามแปลกตา และอึ้งกับราคาด้วย
นั่นแหละครับประเด็นพี่นู๋ตู่

F L A T 4,    B O X E R    S O U N D
Mr.Tee
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 10:55:10 PM »

มิตรภาพเพิ่มขึ้นตลอดทุกปีเลยครับ

Maybach Mania
KDM
Super Vip

k.d.m@windowslive.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #32 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2012, 11:17:25 PM »

Oh Great

noneonly
Hero Member

« ตอบ #33 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2012, 05:59:18 AM »

งานใหญ่ขึ้นทุกปี คนเยอะขึ้น... โมเดลก็ใหญ่ขึ้นด้วยครับ ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่จัดงานนี้ขึ้นมาครับ

ตอนถ่ายภาพหมู่ เค้กแอบจับก้นผมครับพี่ขวัญ น้องนันท์บอกให้นิ่งๆ ผมเลยไม่กล้าโวยวาย ปีที่แล้วก็ลูบแขนผมครับพี่ขวัญ 555 (ฟ้องซะ)

พี่ทิ : SV อร่อยไหมครับพี่...

หง่ะเกือบมีคนเสียตัวแล้วมั๊ยละงานนี้ ฮาๆ 

พี่มันแย่ พี่แพ้เด็กตอแหล

vatanyu
Hero Member

« ตอบ #34 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 08:50:23 PM »

ขอขอบคุณในไมตรีจิตรที่มีให้กันและกันของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ .

และขออนุญาติคุณชัยแก้ไขข้อมูลเกี่ยวกับโมเดลรถ Ferrari ทั้งสามคันที่เป็นตัว Roadster ด้วยครับคือทั้งสามคันนั้นเป็นโมเดลรถ Ferrari SA Aperta ครับไม่ใช่ Ferrari 599 Roadster ครับ .
โดย Ferrari ได้ผลิต SA Aperta ขื้นมาเพื่อเป็นการเฉลิมฉลองในวาระที่สำนักออกแบบรถ Pininfarina ได้ก่อตั้งขึ้นมาครบ 80 ปี . ซึ่งคำว่า SA นั้มาจากชื่อของผู้ร่วมก่อตั้ง Pinninfarina คือตัว
ของ Sergio เองกับบุตรชายคือ Andrea ส่วนคำว่า Aperta นั้นเป็นภาษาอิตาเลี่ยนแปลว่า Open หรือ เปิด ครับตามการออกแบบรูปทรงของหลังคารถครับ . สำหรับตัวรถจริงนั้น Ferrari ผลิต SA
Aperta ขึ้นมาเพียงแค่ 80 คันเท่านั้นครับ .
ditsaphon
Sr. Member

« ตอบ #35 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2012, 09:52:38 PM »

สุดยอดครับ
MK สุกี้
Super Vip

ชื่อ Ake เยอะมาก ขอเปลี่ยนจาก Ake940 เป็น MK สุกี้

« ตอบ #36 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 09:20:25 AM »

ภาพสวยทุกภาพเลยครับ

chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

« ตอบ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 09:27:33 AM »

ขอขอบคุณในไมตรีจิตรที่มีให้กันและกันของเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ .

และขออนุญาติคุณชัยแก้ไขข้อมูลเกี่ยวกับโมเดลรถ Ferrari ทั้งสามคันที่เป็นตัว Roadster ด้วยครับคือทั้งสามคันนั้นเป็นโมเดลรถ Ferrari SA Aperta ครับไม่ใช่ Ferrari 599 Roadster ครับ .
โดย Ferrari ได้ผลิต SA Aperta ขื้นมาเพื่อเป็นการเฉลิมฉลองในวาระที่สำนักออกแบบรถ Pininfarina ได้ก่อตั้งขึ้นมาครบ 80 ปี . ซึ่งคำว่า SA นั้มาจากชื่อของผู้ร่วมก่อตั้ง Pinninfarina คือตัว
ของ Sergio เองกับบุตรชายคือ Andrea ส่วนคำว่า Aperta นั้นเป็นภาษาอิตาเลี่ยนแปลว่า Open หรือ เปิด ครับตามการออกแบบรูปทรงของหลังคารถครับ . สำหรับตัวรถจริงนั้น Ferrari ผลิต SA
Aperta ขึ้นมาเพียงแค่ 80 คันเท่านั้นครับ .

ว้าว    พี่ วทัญญู    รู้ลึก      ข้อมูลแน่นซะ......ว่แต่ว่า    เจ้า 599  SA  Aperta  ทั้ง 3 คันสวยโดนจริงๆ.......อิอิอิ
sear
Super Vip

« ตอบ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2012, 11:00:54 AM »

KJS
Super Vip

Car Diecast Addict

« ตอบ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2012, 01:30:50 PM »

สวยงามมากครับ เห็นภาพแล้วรู้สึกอบอุ่นอย่างไงไม่รู้

( เห็นทีต้องเดินไปหาน้ำแข็งซะหน่อยแล้ว ตาร้อนจัดครับ ) 
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์