Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ----- จัดรถกรุเสี่ยป๋อม ณ บางพลี -----  (อ่าน 34214 ครั้ง)
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 14, 2012, 05:19:23 PM »

ตู้สวยมากๆๆๆๆ แถมจัดด้วยฝีมือพวกพี่ๆ ที่สุดยอดแล้ว ผลงานบรรเจิดจริงๆๆๆๆ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
NOOOM
Amp Platinum Member
Hero Member

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 05:01:26 AM »

สวยจริงๆครับ ทั้งรถ ทั้งตู้ และ Display 

^ Boat ^
Super Vip

ป่าป๊าจะอยู่ในใจผมเสมอนะครับ

runbox7@msn.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 18, 2012, 06:35:53 PM »

จัดแล้วสวยมากๆเลยนะครับ ดูแล้วเพลินตามากมายเลย

รถป่าป๊าผมครับ ติดตามชมได้ครับ ^_^

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=29618.0
Pomz
Hero Member

ชาตินี้คงเลิกซื้อโมเดลไม่ได้

tammada_mark@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 12:11:36 AM »

ไม่ได้แตะคอมพ์เลยคับ  เพิ่งได้มีโอกาสเล่น 

ต้องขอบคุณย้อนหลังอีกครั้งสำหรับพี่แม๊ก  พี่ยิ้ง  พี่ชัย  และก็เจ๊เกดที่ช่วยดูแลน้องบู  ผมคนเดียวไม่รู้จะเริ่มยังไงเหมือนกัน  ได้ทั้ง3ท่านนี้มาช่วยและเสร็จในวันเดียวเนี่ย

มันสาหัสมาก  และเกรงใจมากๆ  กลับมามีความสุขอีกครั้งหลังจากที่ต้องมองกองโมเดลที่อยู่ในกล่องทุกวัน  อยากจะทำเองพอมาเจอรถที่เสียหายก็เริ่มท้อจนเสียกำลังใจ

ได้พี่แม็กกะพี่ยิ้งมาช่วยซ่อมจนเรียบร้อย  ได้พี่ชัยมาช่วยจัดเรียง  ได้ไอเดียจากทุกๆท่าน  โดยมีพี่แม๊กเป็นหลัก  ผมต้องขอบคุณมากๆอีกครั้งคับ  มีความสุขมากๆและคิดถึง

เวบแอมรวมถึงเพื่อนๆเสมอ  โดยเฉพาะ3ท่านนี้ นึกขอบคุณทุกครั้งที่มองตู้  ด้วยงานที่มากมายจนแทบไม่เหลือเวลาให้ตัวเอง  แต่ก็มีของสะสมนี่แหละที่ทำให้ผมมีความสุขเสมอ

โอกาสหน้าใครจัดตู้รถ ถ้าผมว่างจะไม่ปฏิเสธเลยคับ  เพราะเป็นงานที่ทำคนเดียวให้สำเร็จได้ยากมาก  แต่รบกวนพี่แม๊กโทรบอกนะ  เพราะไม่ค่อยได้เข้ามา  ขอบคุณคับ
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 09:34:27 AM »

.....พวกเราพร้อมที่จะให้ความช่วยเหลือเสมอครับ  อิอิ

Mr.Tee
Super Vip

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 25, 2012, 07:46:35 PM »

สวยสะอาดมากๆครับ

Maybach Mania
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 26, 2012, 09:39:25 AM »

เศร้าใจ ไม่ได้ไป....เมื่อไรจะเรียนจบบบบบ TT_TT
zentrady56
Amp Platinum Member
Super Vip

RAJA MAG DRIFT TEAM

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2012, 10:34:00 AM »

ตู้สวยมากครับพี่ป๋อม รถก็แจ๋วมากๆครับ

F L A T 4,    B O X E R    S O U N D
smallwheels
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2013, 07:50:35 AM »

พึ่งมาเห็นกระทู้นี้ บ้านในฝันจริงๆ ครับ

nyegun
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 22, 2014, 04:19:36 PM »

สวัสดีคับคุณป๋อม...ผมกันคับ นานๆเข้ามาดูที เพิ่งจะสมัคร แล้วเห็นคุณป๋อมด้วยดีใจๆ  ว่าแต่ว่า แลมโบขับมันส์มั้ยคร๊าบบบบ   
khao
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2014, 09:22:52 PM »

สุดยอดเลยครับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์