Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายงานสดการทำลายรถ Ferrari กรมศุลกากร  (อ่าน 7344 ครั้ง)
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 11:45:57 AM »

รายงานสดครับ พอดีตอนนี้ มีการทำลายรถ Ferrari รถคันนี้สมบูรณ์มาก แต่ไม่มีกล่อง ecu ประมาณนี้ครับเห็นแล้วทำใจไม่ได้เลยครับผม ขนาดโมเดลหล่นยังเครียดเลย เห็นยังมีคิวทำลายอีกครับ เอารูปไปดูก่อนครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

chai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 12:07:59 PM »

อุ...แม่เจ้า....เห็นตอนแรก       ตกใจหายเลย    ด้วยความเสียดาย      แต่ซักครู่กลับรู้สึกสะใจยังไงม่ายรู้
แบบว่าสะจายเลย      ไม่รู้เป็นนิสัยมนุษย์     ที่ชอบดูความพินาศของคนอื่นป่าวไม่รู้......ไม่รู้ใครรู้สึกเหมือนผมป่าว.....อิอิอิ

Freedom Nawin<<วิน>>
Amp Platinum Signature
Super Vip

sine_lv@hotmail.com
« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 12:31:22 PM »

เห็นในข่าวช่อง 3 ตอนเที่ยงแทบคลั่ง โอ้วFer456 กลายเป็นเศษเหล็กเสียดายยยยยยยยยรถมั่กมาก

Ampmodelcar
Super Vip

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 01:09:40 PM »

ขอบคุณมากๆๆเลยครับพี่ X-knf ข่าวสดกว่าเราอีก 555+ ได้ข่าวว่าไปเดินชนกับใครเอ่ย ตอนถ่าย อิอิ ขอบคุณมากครับพี่ 

http://forum.xknf.com/aboard/index.php?action=dlattach;topic=983.0;attach=961

http://forum.xknf.com/aboard/index.php?action=dlattach;topic=983.0;attach=962

http://forum.xknf.com/aboard/index.php?action=dlattach;topic=983.0;attach=963

beerZ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 04:07:47 PM »

ผมไม่ชอบเห็นความพินาศ ครับ พี่ชัย 

ผมชอบ ดู พวก Make love มากว่า โดยเฉพาะ  เจ้ต้น กับ ไอ้ปุ่น  หรือ จะเป็น เจ้ต้น กับ คุณแน่   หรือ จะเป็น สวิงกิ้ง 3 ก็น่าหนุกไปอีกแบบบ

ปล โคตรเสียดายรถเลย 
Tee
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 04:54:40 PM »

เสียดายของวะ
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2007, 07:28:15 PM »

ผมไม่ชอบเห็นความพินาศ ครับ พี่ชัย 

ผมชอบ ดู พวก Make love มากว่า โดยเฉพาะ  เจ้ต้น กับ ไอ้ปุ่น  หรือ จะเป็น เจ้ต้น กับ คุณแน่   หรือ จะเป็น สวิงกิ้ง 3 ก็น่าหนุกไปอีกแบบบ

ปล โคตรเสียดายรถเลย 
สงสัยจะคิดถึงเมียเก่า เลยต้องเอาเจ๊แกมาอ้างแทบทุกกระทู้ ฮ่าๆๆๆๆ

sum
Sr. Member

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 11:10:28 AM »

ตรา ferrari มันออกไปตั้งเเต่เเรกเเล้วนิ

Chat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 11:53:32 AM »

เสียดาย่ะ นี่ผมกะซื้อร่นนี้อยู่แล้วเชียว ฮิ ฮิ 1/18 น่ะครับ

Newhope
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 27, 2007, 10:29:35 PM »

ตรา ferrari มันออกไปตั้งเเต่เเรกเเล้วนิ

เป็นที่เดียวกะที่ผมเล็งไว้เหมือนกันเลยคับ..ตอนแรกก็ดูอยู่ว่าใครจะเก็บไป
ปรากฎว่าไม่เห็นมันแปะอยู่ที่ที่ควรอยู่เลย..สงสัยมือดีแอบแกะไปเรียบร้อยแล้ว!

...อยากไปดูตอนทำลาย ก็เพราะเผื่อมีพวกของที่ระลึกแบบนี่แหล่ะคับ!

Ampmodelcar
Super Vip

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 07:54:01 AM »

ใช่ครับตรา ferrari มันออกไปตั้งแต่แรกเลยครับ ไม่รู้ไปไหนแต่ที่เล็งตอนแรก มี ตราฟินิน กับ logo รุ่นรถ ขอซื้อมันไม่ขายเลยอ่าตอนมันขนกลับ คันเกี่ยร์อลูมิเนียม ก็สมบูรณ์อยู่ครับ แต่ขอบอกล้อมันทนมากเลยแอมว่า

Newhope
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2007, 08:21:51 AM »

แอมน่าจะโกยเศษๆมันที่หล่นๆอยู่แถวนั้น..มาบดเอาไว้เป็นมวลสารที่ระลึกนะคับ!

...เอาไว้มาใส่ถุงแจกเพื่อนๆตอนมีทติ้งฯก็ดีนะ!
Pomz
Hero Member

ชาตินี้คงเลิกซื้อโมเดลไม่ได้

tammada_mark@hotmail.com
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 29, 2007, 11:48:44 AM »

คนซื้อซากผมรู้แล้วว่าเป็ฯใครรู้จักดีด้วย....
beerZ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 02:46:40 AM »

คนซื้อซากผมรู้แล้วว่าเป็ฯใครรู้จักดีด้วย....

ผมก็รู้น๊าาาาาา  แล้วก็ ไม่ได้เป็นไปตามข่าวด้วย ที่บอกว่าประมูลไปเล่นๆๆ ส่วนประมูลไปทำไรนั้น เดี่ยวคงรู้กัน Shocked
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2007, 08:47:17 PM »

ผมก็รู้น๊าาาาาา  แล้วก็ ไม่ได้เป็นไปตามข่าวด้วย ที่บอกว่าประมูลไปเล่นๆๆ ส่วนประมูลไปทำไรนั้น เดี่ยวคงรู้กัน Shocked

ผมรู้แล้วละ เฮียป๋อมบอก ฮิฮิ
หน้า: [1] 2
  พิมพ์