Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศผลรางวัล Toyota Model Photo Contest 2008  (อ่าน 8789 ครั้ง)
ปอ ปุ่น
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #15 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 03:13:54 PM »

รอ ร๊อ รอ....รูปพี่เอกด้วยนะครับ ซ้อเมย์ ไม่เล่นเวปแอมหรอก...หรือเปล่า
pup
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 08:43:32 PM »

แพรไปถึงตอนงานเค้าเลิกแล้ว... วัยรุ่นเซงเลย   

สวัสดีครับแพร แค่มางานแอมก็ดีใจแล้วครับ 

โหพี่แอม  แนะนำให้รู้จักบ้างสิครับ  คุยกันสองคนเองรึ 55 แซวเล่นคับพี่

ยินดีกับ น้องๆๆทุกคนที่ได้รางวัลด้วยนะครับ นับเป็นความพยายามที่ดีครับ จริงๆก็อยากถ่ายประกวดนะ แต่ไม่มีเวลาเลยยย

อ้อ ภาพของไอ้ปั๊ป จริงๆมีสวยกว่านี้อีกนะขอบอก พอดีมันส่งรูปผิด ถ้าส่งรูปถูก รับรอง สุดดดดดดดด

รางวัล อย่าลืมเอาไปนอน กอดนะน้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ ได้ข่าวว่าโคตรดีใจเลยนะ ไอ้เด๊กแว๊นนน

ส่งรูปนี้พอใจแค่นี้แหละครับ 55 ครั้งหนึ่งในชีวิต

จะตั้งใจ สรรค์สร้างผลงาน แห่งจินตนาการ
Jeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 09:51:41 PM »

ยินดีกับ น้องๆๆทุกคนที่ได้รางวัลด้วยนะครับ นับเป็นความพยายามที่ดีครับ จริงๆก็อยากถ่ายประกวดนะ แต่ไม่มีเวลาเลยยย

อ้อ ภาพของไอ้ปั๊ป จริงๆมีสวยกว่านี้อีกนะขอบอก พอดีมันส่งรูปผิด ถ้าส่งรูปถูก รับรอง สุดดดดดดดด

รางวัล อย่าลืมเอาไปนอน กอดนะน้อง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ ได้ข่าวว่าโคตรดีใจเลยนะ ไอ้เด๊กแว๊นนน

ยินดีด้วยเช่นกัน
nae
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #18 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2008, 10:08:55 PM »

ถ่ายได้แหล่มมากน้อง pup 
kanit
Amp Platinum Member
Hero Member

[img]http://home.pacific.net.au/~awrx/whitegc8.gi

kanitnaja@hotmail.com
« ตอบ #19 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2008, 07:18:30 PM »

Chat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 12:54:46 PM »

ต้องขอขอบคุณที่ส่งภาพเข้าประกวดนะครับ แต่ละคนฝีมือระดับเทพกันจิงๆ
Tee
Amp Platinum Member
Super Vip

sommart_t@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2008, 05:19:04 PM »

ถ่ายสวยสุดดดดๆๆๆๆ   
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์