Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตปล่อย Hotwheels คันละ 80 บาทครับ  (อ่าน 943 ครั้ง)
p.pantawit
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: มิถุนายน 15, 2014, 10:55:39 PM »

เป็น Hotwheels นำเข้ามาเองอ่ะครับ ขอขายคันละ 80 บาท

สนใจติดต่อ Line : hotwheelsbytiger
บางคันมองไม่ชัดลองไปดูในเพจนะครับ ฝากกดไลค์เพจด้วยนะครับ จะมีลายใหม่ๆมาลงตลอดครับ
https://www.facebook.com/hotwheelsbytiger
ขอบคุณมากครับ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 16, 2014, 09:04:11 AM โดย p.pantawit » บันทึกการเข้า
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 01:11:12 PM »

ขออนุญาตจอง HotWheels ตามรายการดังต่อไปนี้นะครับ
HotWheels คันละ 80 บาท
1. Pagani Huayra (Green)
2. Alfa Romeo 8C (Red)

HotWheels คันละ 100 บาท
1. Scooby Doo Mystery Machine
2. Lotus Evora (White)

HotWheels คันละ 120 บาท
1. Lamborghini Elemento (Grey)
2. VW Kool Kombi (Red)

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
p.pantawit
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 17, 2014, 12:11:05 AM »

ขออนุญาตจอง HotWheels ตามรายการดังต่อไปนี้นะครับ
HotWheels คันละ 80 บาท
1. Pagani Huayra (Green)
2. Alfa Romeo 8C (Red)

HotWheels คันละ 100 บาท
1. Scooby Doo Mystery Machine
2. Lotus Evora (White)

HotWheels คันละ 120 บาท
1. Lamborghini Elemento (Grey)
2. VW Kool Kombi (Red)

รับทราบครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์