Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 ... 57
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: LANDROVER Fan Club  (อ่าน 196767 ครั้ง)
K W @ N
Amp Platinum Signature
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #675 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 11:03:07 AM »

ต้องงมมาไง
ราคายังไม่รวมค่าส่ง 
เอามาแล้วเหรอ "ป๋า"
somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #676 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 06:58:30 PM »

คุณโต้ง...เอาอะไรมาให้เห็นเนี่ย ความดันขึ้นเลย ดิตต่อไปทุกเคลือข่ายแล้วยังไม่เห็นได้ความเลยครับ ตัวนี้มายังไงกันครับ
somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #677 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 07:09:28 PM »

พอดูลึกๆในรายละเอียดแล้ว รุ่นนี้ฝาท้ายไม่โดน มันเหมือนถูกยำมา เพราะตัวถังเป็นรุ่นปกติแต่ฝาท้ายดันเอาของรุ่น hi-capacityมาใส่ รุ่นนี้ไม่ค่อยเห็น
มากนักแม้นแต่ในทำเนียบ แต่อย่างไรก็.....ต้องหามาครอบครองให้ได้
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #678 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 09:37:05 PM »

คุณโต้ง...เอาอะไรมาให้เห็นเนี่ย ความดันขึ้นเลย ดิตต่อไปทุกเคลือข่ายแล้วยังไม่เห็นได้ความเลยครับ ตัวนี้มายังไงกันครับ

เพิ่งเคยเห็นเหมือนกันอะครับ 

พอดูลึกๆในรายละเอียดแล้ว รุ่นนี้ฝาท้ายไม่โดน มันเหมือนถูกยำมา เพราะตัวถังเป็นรุ่นปกติแต่ฝาท้ายดันเอาของรุ่น hi-capacityมาใส่ รุ่นนี้ไม่ค่อยเห็น
มากนักแม้นแต่ในทำเนียบ แต่อย่างไรก็.....ต้องหามาครอบครองให้ได้

แต่เห็นว่า MIB นะครับเดิ๋ยว ส่งลายแทงไปให้นะครับพี่ท่าน

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #679 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2009, 09:51:31 PM »

ตามนี้เลยพี่ท่าน

http://cgi.ebay.com/ws/eBayISAPI.dll?ViewItem&item=110427777369&ssPageName=STRK:MEWAX:IT

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #680 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2009, 07:10:33 PM »

ขอบคุณมากครับ..สำหรับลายแทง มันน่าจะเป็นรายจ่ายด้วยนะครับ คันนี้คงต้องต่อคิวก่อนครับตอนนี้จ่อคิดอยู่2คันแล้วที่กังวลคือมันจะมาพร้อมกันหรือเปล่า
ยังคาดเดาไม่ถูกเลยครับ ...ส่วนคุณ..JACK ครับ...ยังไรดีครับคันนี้ลองเปรียบมวยกับกระบะสั้นสีเขียวหลังคาผ้าใบดูแล้วเป็นไวครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #681 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 08:19:49 AM »

ขอบคุณมากครับ..สำหรับลายแทง มันน่าจะเป็นรายจ่ายด้วยนะครับ คันนี้คงต้องต่อคิวก่อนครับตอนนี้จ่อคิดอยู่2คันแล้วที่กังวลคือมันจะมาพร้อมกันหรือเปล่า
ยังคาดเดาไม่ถูกเลยครับ ...ส่วนคุณ..JACK ครับ...ยังไรดีครับคันนี้ลองเปรียบมวยกับกระบะสั้นสีเขียวหลังคาผ้าใบดูแล้วเป็นไวครับ
[/quote

รอชมตัวเป็นๆในเมืองไทยครับ

jack
Full Member

« ตอบ #682 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 01:02:55 PM »

อิๆสวยดีครับแต่ดูโล่งๆไปหน่อยเมื่อเทียบกับราคาค่าตัวถ้าราคานี้ผมกำตังค์ไปซื้อdis3ของaaแบบพี่สมเจต์ดีฝ่าฮ่าๆๆ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #683 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2009, 07:41:09 PM »

อิๆสวยดีครับแต่ดูโล่งๆไปหน่อยเมื่อเทียบกับราคาค่าตัวถ้าราคานี้ผมกำตังค์ไปซื้อdis3ของaaแบบพี่สมเจต์ดีฝ่าฮ่าๆๆ

แต่ถ้ามี Aa disco3 แล้ว คงสอยต่อแหงมๆ

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #684 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 09:59:07 AM »

คงต้องเป็นเช่นหมอโต้งทักทายไว้..ตอนนี้ก็เล็งๆไว้อยู่แหล่งข่าวที่เฃื่อถือได้บอกว่า RANGESPORT Aa จะเข้ามามี3สี โดยสุดต้องเป็นสีขาวครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #685 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2009, 10:37:50 AM »

คงต้องเป็นเช่นหมอโต้งทักทายไว้..ตอนนี้ก็เล็งๆไว้อยู่แหล่งข่าวที่เฃื่อถือได้บอกว่า RANGESPORT Aa จะเข้ามามี3สี โดยสุดต้องเป็นสีขาวครับ

โห จะตบแถวกันมาอีกแล้วหรือนี่ 

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #686 เมื่อ: กันยายน 08, 2009, 08:55:41 PM »

ทุกวันเสาร์ ยังมี Camp & Meet @ Lake อยู่ป่าวครับพี่
จะได้ขอแจม เอา LR & RR ไปถ่ายทำ 

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #687 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:44:11 PM »

ทุกวันเสาร์เลยครับ..มีครบทุกรุ่นครับไม่แน่หากโชคดีมีจะสมาชิกท่านหนึ่งเอา DEFENDER สีดำ1/1 ป้ายแดงเลยครับเห็นแล้ว.....ครับ ราคา3.4ล้าน ตัว
เป็นๆมาให้เปิดตัวครับ ถ้าคุณโต้ง สนใจเฃิญครับ(โทรแจ้งผมหน่อยนะครับ).. อ้อมีเรื่องปรึกษาครับ...รวมพลรถก่อสร้างก็มีแล้ว  จะมีการรวมพลรถแลนด์คงต้องมีใช่ใหมครับผมเต็มที่นะครับเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #688 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 06:51:46 PM »

ทุกวันเสาร์เลยครับ..มีครบทุกรุ่นครับไม่แน่หากโชคดีมีจะสมาชิกท่านหนึ่งเอา DEFENDER สีดำ1/1 ป้ายแดงเลยครับเห็นแล้ว.....ครับ ราคา3.4ล้าน ตัว
เป็นๆมาให้เปิดตัวครับ ถ้าคุณโต้ง สนใจเฃิญครับ(โทรแจ้งผมหน่อยนะครับ).. อ้อมีเรื่องปรึกษาครับ...รวมพลรถก่อสร้างก็มีแล้ว  จะมีการรวมพลรถแลนด์คงต้องมีใช่ใหมครับผมเต็มที่นะครับเมื่อไหร่บอกด้วยนะครับ

แน่นอนครับพี่
งานนี้ว่าจะขอแจม ก๊วน 1/1 ด้วยครับ น่าจะมี Meeting 4x4 Offroad แบบจิ๊วๆ Scale 1/1 - 1/xx

น่าต้น ตุลาครับพี่ ตอนนี้คิวไปงานใช้หนี้ยาวเป็นหางว่าวเลย 
น้องๆอยากลิ้มรส Offroad แบบ Hardcore มากๆครับ 

K W @ N
Amp Platinum Signature
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #689 เมื่อ: กันยายน 09, 2009, 11:45:03 PM »

แน่นอนครับพี่
งานนี้ว่าจะขอแจม ก๊วน 1/1 ด้วยครับ น่าจะมี Meeting 4x4 Offroad แบบจิ๊วๆ Scale 1/1 - 1/xx

น่าต้น ตุลาครับพี่ ตอนนี้คิวไปงานใช้หนี้ยาวเป็นหางว่าวเลย 
น้องๆอยากลิ้มรส Offroad แบบ Hardcore มากๆครับ 
แค่แอบอ่านเฉยๆ
หน้า: 1 ... 44 45 [46] 47 48 ... 57
  พิมพ์