Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 28 29 [30] 31 32 ... 57
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: LANDROVER Fan Club  (อ่าน 196812 ครั้ง)
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #435 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 09:20:32 PM »

เพื่อนผมอีกคน โดนเมียจับได้ว่าเสียเงินซื้อ รถพลาสติก แตะ 6 หลักในเดือนเดียว
เลยโดนขังเดี่ยวอะครับ ห้ามประกัน ห้ามเยี่ยม

ครายอ่ะคร้าบ ดีนะ ที่ว่าที่ท่าน ผบ.ทบ.สส. ท่านไม่ว่าอะไร แต่ลงไม้ลงมือเลยอ่ะคร้าบ อิ อิ(ล้อเล่ง) แต่ก็รักนะคร้าบ อิ อิ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
WaZzuPz
Amp Platinum Member
Super Vip

i-colo@hotmail.com
« ตอบ #436 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 10:52:40 PM »

เพื่อนผมอีกคน โดนเมียจับได้ว่าเสียเงินซื้อ รถพลาสติก แตะ 6 หลักในเดือนเดียว
เลยโดนขังเดี่ยวอะครับ ห้ามประกัน ห้ามเยี่ยม

ครายอ่ะคร้าบ ดีนะ ที่ว่าที่ท่าน ผบ.ทบ.สส. ท่านไม่ว่าอะไร แต่ลงไม้ลงมือเลยอ่ะคร้าบ อิ อิ(ล้อเล่ง) แต่ก็รักนะคร้าบ อิ อิ

ถึงขนาดห้ามเยี่ยมเลยหรอครับบ แล้วโฟนอินไปได้มั้ยเนี่ยย

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #437 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 06:51:53 AM »

ถึงขนาดห้ามเยี่ยมเลยหรอครับบ แล้วโฟนอินไปได้มั้ยเนี่ยย

เห็นว่าตัดสัญญาณทุกระบบ วีดีโอ ลิ๊งค์ ก็โดนแบนครับ

TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #438 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 08:08:33 PM »

ต้องติดต่อทางโทรจิตอย่างเดียว หรือไม่ก็เอาโมเดลพลาสติกออกไปยั่วอ่ะคร้าบ ถึงจะได้พบคร้าบ อิ อิ

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #439 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 09:31:18 PM »

ต้องติดต่อทางโทรจิตอย่างเดียว หรือไม่ก็เอาโมเดลพลาสติกออกไปยั่วอ่ะคร้าบ ถึงจะได้พบคร้าบ อิ อิ

น.ช. ท่านนั้นส่งข่าวมาแล้วว่า เตรียมพบกับความรุนแรงของขุมพลังที่แอบซุกเอาไว้

ใกล้จะระเบิดพลังอีกทีแล้วครับ

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #440 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 09:55:06 PM »

โดนปล่อยตัวแล้วหรอคร้าบ หรือว่าเป็นการสั่งลาก่อนโดนขังเดี่ยวยาวอ่ะ อิ อิ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #441 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 10:07:22 AM »

โดนปล่อยตัวแล้วหรอคร้าบ หรือว่าเป็นการสั่งลาก่อนโดนขังเดี่ยวยาวอ่ะ อิ อิ

จวนแล้วครับ
แต่ติดฑัณบน และ/หรือ รอลงอาญายา นิครับ

K W @ N
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #442 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 03:38:28 PM »

เปลี่ยนใจได้นะครับhttp://www.youtube.com/watch?v=fAg4DdXAp7Y&feature=fvst
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #443 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2009, 06:59:05 PM »

เปลี่ยนใจได้นะครับhttp://www.youtube.com/watch?v=fAg4DdXAp7Y&feature=fvst

ให้ไม่ครบ เข้า บ่ได้

ชอบปล่อย แล้วกั๊ก จังนะท่าน

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #444 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 06:49:32 PM »

คุณ...โต้งครับห้องนี้landrover เหตุใดจึงมีผู้โพสภาพเข้ามาค่อนข้างนัอยครับ (ทั้งที่ผมเข้าไปชมในกระทู้ของท่านอื่นๆเห็นในตู้มีสวยๆอยู่มาก) ช่วยวิเคาะห์
สักหน่อยครับ  เอาแบบขำๆ หรือแบบโหดๆ ตามถนัดก็ได้ครับ ...   ส่วนผมตอนนี้portเสียอยู่ครับยังลงภาพไม่ได้ 
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #445 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 06:59:37 PM »

คุณ...โต้งครับห้องนี้landrover เหตุใดจึงมีผู้โพสภาพเข้ามาค่อนข้างนัอยครับ (ทั้งที่ผมเข้าไปชมในกระทู้ของท่านอื่นๆเห็นในตู้มีสวยๆอยู่มาก) ช่วยวิเคาะห์
สักหน่อยครับ  เอาแบบขำๆ หรือแบบโหดๆ ตามถนัดก็ได้ครับ ...   ส่วนผมตอนนี้portเสียอยู่ครับยังลงภาพไม่ได้ 

สวัสดีครับพี่ท่าน
จริงๆแล้ว Land มีคนเก็บเยอะ แต่โชว์น้อย (มากๆ) เนื่องจากแบบ รถมันน้อยอะครับ

เลยไม่อยากลงซ้ำ ซึ่งจริงๆแล้ว อยากให้รวมๆกัน เหมือนบอร์ดรถเล็ก ที่รวมๆ ต่อยอด ดูทีเดียวให้อิ่ม จุใจ ประมาณนั้น

แต่คนเล่นห้องนี้ น้อยอะครับ เพราะเหตุใหไม่ทราบแน่ชัด แต่ที่แน่ๆ เข้ามาดู เยอะกว่าที่หวังเยอะครับ

สงสัยต้อง Meeting อะครับ แต่ช่วงนี้ งานเข้า (หาเงินหน่อย) วิ่งไป - วิ่งมาตลอด แบบว่าแก่บนรถครับ

แต่เดิ๋ยวดันบ่อยๆ ก็มีพวกที่ซุ่มๆ อยู่ ออกมากันบ้าง

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #446 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 08:39:59 PM »

ผมก็อยากได้ Land สีส้ม แบบป๋าโต้งอ่ะคร้าบ สวยดี ล้อใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #447 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:32:36 AM »

ผมก็อยากได้ Land สีส้ม แบบป๋าโต้งอ่ะคร้าบ สวยดี ล้อใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ

ถ้าหลงมาแนว SUV / Off road แล้ว ตระกูลนี้ต้องมีครับ

ขอย้ำอีกครั้ง  "อาจารย์ตู่ ต้องมี ...... ฟันทิ้ง"

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #448 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:53:35 AM »

ขอขอบคุณสำหรับการวิเคาะห์landroverครับ แนวคิดให้เกิดมีการ meeting ผมขอสนับสนุนด้วยคนครับ ที่บอกว่ามีบางท่านซุ่มอยู่ ผมขออนุญาตเปลี่ยน
เป็น..ท่านที่ไม่ประสงค์แสดงตัวนะครับ อย่างไรก็ตามผมก็ยังหวังว่า จะได้เห็นภาพที่โพสเข้ามาเพื่อให้เกิดการค้นหามาจัดเก็บและสามารถเห็นเทคนิคการถ่าย
ภาพสวยๆครับ (ฝากคุณ..โต้ง ช่วยดันอีกแรงครับ )
somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #449 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 09:58:37 AM »

ซ่อมportได้แล้วครับ

* P5222038.JPG (49.95 KB, 640x480 - ดู 104 ครั้ง.)
หน้า: 1 ... 28 29 [30] 31 32 ... 57
  พิมพ์