Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 57
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: LANDROVER Fan Club  (อ่าน 196797 ครั้ง)
somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #450 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:01:03 AM »

ซ่อมportได้แล้วครับ

* P5222026.JPG (46.09 KB, 640x480 - ดู 175 ครั้ง.)

* P5222038.JPG (49.95 KB, 640x480 - ดู 177 ครั้ง.)
piyawat
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #451 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 10:02:16 AM »

ผมก็อยากได้ Land สีส้ม แบบป๋าโต้งอ่ะคร้าบ สวยดี ล้อใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ

ถ้าหลงมาแนว SUV / Off road แล้ว ตระกูลนี้ต้องมีครับ

ขอย้ำอีกครั้ง  "อาจารย์ตู่ ต้องมี ...... ฟันทิ้ง"

คุณตู่ขอป๋าแกดีๆซิครับ  แกคงมีอยู่หลายคัน  เดี๋ยวแบ่งให้เองแหละ  

เบอร์โทรผม  083-8444488  ครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #452 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 08:01:02 PM »

ซ่อมportได้แล้วครับ

พอร์ทพังนี่เอง

นึกว่าอดชมของเด็ดๆซะแล้ว

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #453 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 08:02:53 PM »

ผมก็อยากได้ Land สีส้ม แบบป๋าโต้งอ่ะคร้าบ สวยดี ล้อใหญ่มากๆๆๆๆๆๆ

ถ้าหลงมาแนว SUV / Off road แล้ว ตระกูลนี้ต้องมีครับ

ขอย้ำอีกครั้ง  "อาจารย์ตู่ ต้องมี ...... ฟันทิ้ง"

คุณตู่ขอป๋าแกดีๆซิครับ  แกคงมีอยู่หลายคัน  เดี๋ยวแบ่งให้เองแหละ  

อาจารย์ตู่ ฟันทิ้ง เน้นแต่งาน Aa เป็นอย่างต่ำ
ระดับ Exoto CMC ไม่มีพลาด (แต่ไม่ค่อยทำออกมา)
เลยอดดูดตัง จากอาจารย์ตู่ ฟันทิ้ง

TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #454 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:46:43 AM »

ถ้า BBR ทำ SUV ออกมา ผมก็ไม่ซื้อคร้าบ รอชมของป๋าโต้งดีกว่า อิ อิ ยืมมาเข็นเล่นซักสัปดาห์ก็พอแล้วคร้าบ อิ อิ นู๋ตู่..... ยืนยัน!!!!!

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
K W @ N
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #455 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 11:50:27 AM »

ถ้า BBR ทำ SUV ออกมา ผมก็ไม่ซื้อคร้าบ รอชมของป๋าโต้งดีกว่า อิ อิ ยืมมาเข็นเล่นซักสัปดาห์ก็พอแล้วคร้าบ อิ อิ นู๋ตู่..... ยืนยัน!!!!!
ดีๆๆ ต่อไป ผมก็ไปยืมป๋าโต้ง เล่นบ้าง ดีมากๆๆๆ ตู่ที่บอก
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #456 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2009, 12:32:50 PM »

ดีๆๆ ต่อไป ผมก็ไปยืมป๋าโต้ง เล่นบ้าง ดีมากๆๆๆ ตู่ที่บอก

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #457 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2009, 06:40:01 PM »

สวัสดีครับคุณ..โต้ง กำลังตามหา 1/1 ให้อยู่ครับ ถ้าเจอะเจอก็จะส่งภาพให้ดูครับ แต่ถ้าต้องการเห็น 1/1 ครบทุกรุ่นเกือบทุกสีมาเป็นฟูงๆปลายปีนี้หาก
คุณ..โต้งไม่ติดธุระขอเรียนเชิญครับ

* P5262059.JPG (58.49 KB, 640x480 - ดู 155 ครั้ง.)
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #458 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2009, 03:07:31 PM »

สวัสดีครับคุณ..โต้ง กำลังตามหา 1/1 ให้อยู่ครับ ถ้าเจอะเจอก็จะส่งภาพให้ดูครับ แต่ถ้าต้องการเห็น 1/1 ครบทุกรุ่นเกือบทุกสีมาเป็นฟูงๆปลายปีนี้หาก
คุณ..โต้งไม่ติดธุระขอเรียนเชิญครับ

โห กองเป็นภูเขียวเลย 

Jeep
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #459 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2009, 07:07:16 PM »

เยอะจัง
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #460 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 10:09:15 AM »

ใช่ตัว 1/43 รึป่าวท่าน
ราคาเท่ากับราคาทองแท่งเลย

somchet km.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #461 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 01:11:30 PM »

สวัสดีครับ..คุณโต้ง เสาร์นี้ไม่ได้ออกไปไหน เลยมีเวลาทบทวนห้องของ LANDROVER ละเอียดมากขึ้น พบว่ามีช่วงหนึ่ง คุณโจ้ ปล่อย LAND. ออกหลายคัน และมีอยู่ 2ท่านที่รับไป มากกว่า2-3คัน เท่าที่จำได้คือ คุณ JACK และ คุณ JACK ท่านนี้ก็ยังเคยแนะนำร้านMODEL ให้ด้วย ในห้อง LANDROVER
คุณJACK เคยพูดไว้ว่าเก็บเฉพราะ LANDROVER อย่างเดียว ผมรบกวน คุณโต้ง (เจ้าของห้องLANDROVER ) เชิญชวน คุณ JACK ลงภาพ LAND สวยๆ
บ้างครับ ผมเองในคนเก็บ LANDROVER ก็ขอเชิญด้วยคนครับ เพราะต้องการเห็นเทคนิคและแนวทางที่มีแง่มุมที่ต่างออกไป อ่ออีกเรื่องหนึ่งไม่ทราบว่าเป็นไปได้หรือไม่ ที่คนเก็บ MODEL LANDROVER จะได้มีโอกาศ พบกันตัวเป็นๆ  คุณโต้งช่วยด้วยครับ  และถ้าไม่เป็นการรบกวนผมขอทราบเบอร์คุณ JACK
นะครับ ( ขอโทษด้วยครับวันนี้ยาวไปบ้าง)
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #462 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:32:57 PM »

สวัสดีครับ..คุณโต้ง เสาร์นี้ไม่ได้ออกไปไหน เลยมีเวลาทบทวนห้องของ LANDROVER ละเอียดมากขึ้น พบว่ามีช่วงหนึ่ง คุณโจ้ ปล่อย LAND. ออกหลายคัน และมีอยู่ 2ท่านที่รับไป มากกว่า2-3คัน เท่าที่จำได้คือ คุณ JACK และ คุณ JACK ท่านนี้ก็ยังเคยแนะนำร้านMODEL ให้ด้วย ในห้อง LANDROVER
คุณJACK เคยพูดไว้ว่าเก็บเฉพราะ LANDROVER อย่างเดียว ผมรบกวน คุณโต้ง (เจ้าของห้องLANDROVER ) เชิญชวน คุณ JACK ลงภาพ LAND สวยๆ
บ้างครับ ผมเองในคนเก็บ LANDROVER ก็ขอเชิญด้วยคนครับ เพราะต้องการเห็นเทคนิคและแนวทางที่มีแง่มุมที่ต่างออกไป อ่ออีกเรื่องหนึ่งไม่ทราบว่าเป็นไปได้หรือไม่ ที่คนเก็บ MODEL LANDROVER จะได้มีโอกาศ พบกันตัวเป็นๆ  คุณโต้งช่วยด้วยครับ  และถ้าไม่เป็นการรบกวนผมขอทราบเบอร์คุณ JACK
นะครับ ( ขอโทษด้วยครับวันนี้ยาวไปบ้าง)

ยินดีครับพี่
แต่เดิ๋ยวลองหาเบอร์คุณแจ็คก่อน เหมือนเคยเห็น แล้วจะแจ้งให้ทราบครับ

ปล.หากคุณแจ็คแวะเวียนมาเยี่ยมชม ส่งเสียงด้วยครับ 

jack
Full Member

« ตอบ #463 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 04:54:56 PM »

ขอโทษทีครับมาช้าไปหน่อยยินดีเช่นกันครับที่ผมเก็บแลนด์อย่างเดียวเพราะตัวเองชอบในดีไซน์และเรื่องราวของมันนะครับแล้วก็หาแลนด์ดิสโก้มาขับได้สมใจขับมาหลายปีแล้ว(ขับไปซ่อมไป)แต่ในใจนะชอบแถบทุกรุ่นของแลนด์ตั้งแต่ซีรี่1ยันดิสโก้3และเล้นท์รุ่นล่าสุดแต่ราคามันไกลเกินเอื้อมเลยเอื้อมได้แค่คันเล็ก1:18นี่แหละครับ..อิๆๆแล้วที่ผมไม่ได้เอารูปแลนด์ที่สะสมมาโชร์จริงๆแล้วผมเป็นพวกโลว์เทคครับพูดแล้วอายผมเอารูปขึ้นเนทไม่เก่งครับทำไม่ค่อยเป็นมีคนพยายามสอนให้ทำแต่เราก็รู้สึกมันอยากแต่เดี๋ยวจะลองใหม่ครับแต่ส่วนใหญ่ที่มีก็คล้ายๆที่คุณโต้งเอามาโชรืแล้วครับมีที่ไม่เหมือนอีกนิดหน่อยครับแล้วจะพยายามเอามาโชร์ครับอ้อเบอร์ผมครับ081-แปด13เจ็ด669ครับยินดีครับถ้าจะนัดกันบ้านผมอยู่แถวสุขาภิบาล3เส้นรามคำแหงครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #464 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2009, 06:01:48 PM »

ขอโทษทีครับมาช้าไปหน่อยยินดีเช่นกันครับที่ผมเก็บแลนด์อย่างเดียวเพราะตัวเองชอบในดีไซน์และเรื่องราวของมันนะครับแล้วก็หาแลนด์ดิสโก้มาขับได้สมใจขับมาหลายปีแล้ว(ขับไปซ่อมไป)แต่ในใจนะชอบแถบทุกรุ่นของแลนด์ตั้งแต่ซีรี่1ยันดิสโก้3และเล้นท์รุ่นล่าสุดแต่ราคามันไกลเกินเอื้อมเลยเอื้อมได้แค่คันเล็ก1:18นี่แหละครับ..อิๆๆแล้วที่ผมไม่ได้เอารูปแลนด์ที่สะสมมาโชร์จริงๆแล้วผมเป็นพวกโลว์เทคครับพูดแล้วอายผมเอารูปขึ้นเนทไม่เก่งครับทำไม่ค่อยเป็นมีคนพยายามสอนให้ทำแต่เราก็รู้สึกมันอยากแต่เดี๋ยวจะลองใหม่ครับแต่ส่วนใหญ่ที่มีก็คล้ายๆที่คุณโต้งเอามาโชรืแล้วครับมีที่ไม่เหมือนอีกนิดหน่อยครับแล้วจะพยายามเอามาโชร์ครับอ้อเบอร์ผมครับ081-แปด13เจ็ด669ครับยินดีครับถ้าจะนัดกันบ้านผมอยู่แถวสุขาภิบาล3เส้นรามคำแหงครับ

ทันใจดีแท้ ครับคุณแจ็ค

เดิ๋ยวเร็วๆนี้ รวมพล คนรักแลน กันหน่อยนะครับ
ตอนนี้วิ่งหาเงิน ทำบ้านต จ ว อยู่ เร็วๆนี้ครับ
ขอบคุณที่ทิ้งเบอร์ไว้ ขออนุญาตเมม ครับ

หน้า: 1 ... 29 30 [31] 32 33 ... 57
  พิมพ์