Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AMPWAX น้ำยาเคลือบสีและทำความสะอาดรถโมเดล  (อ่าน 5333 ครั้ง)
sun
Amp Platinum Member
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 12:05:44 PM »

ขอรับ 1 ขวดครับ แล้วไม่ทราบว่ามันใช้กับรถที่มีลายได้ไหมครับ พวกรถแข่งอ่ะครับ

ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับ
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2014, 01:22:58 PM »

ขอรับ 1 ขวดครับ แล้วไม่ทราบว่ามันใช้กับรถที่มีลายได้ไหมครับ พวกรถแข่งอ่ะครับ

ขอรายละเอียดทาง PM ด้วยนะครับ

จริงๆเช็ดได้ครับแต่ไม่แนะนำครับผม เพราะสติ๊กเกอร์บางตัวเป็นติ๊กเกอร์น้ำครับ เช็ดแรงมีหลุดครับ เดี๋ย pm ไปครับ

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2014, 01:57:25 PM »

nat
Sr. Member

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2014, 03:50:41 AM »

กัดสีบ้างป่าวครับ กับขัดพวกกระจกหน้าเลยได้ป่าว แล้วรับได้แถวไหนบ้างครับ(ผ่านร้านพี่ชัยบ่อยๆ^^)
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์