Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตั้งรับ BUGATTI EB 16.4 VEYRON ตัว PRODUCTION CAR ค่าย AUTOart หน่อยครับ  (อ่าน 6502 ครั้ง)
IMIs
Amp VIP MEMBER
Sr. Member

« เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 11:08:46 PM »

ขอตั้งรับ

BUGATTI EB 16.4 VEYRON ขอเป็นตัว PRODUCTION CAR   AUTOart  หน่อยครับ

(สีอะไร ก็ได้ ขอ 2-3 คัน พอครับ)   (ส่วนรุ่น supersport ผมมีแล้วครับ)

เพื่อน สมช. ท่านใดต้องการ ปล่อย ติดต่อได้ที่เบอร์

083-2218383  ประ 

ขอสภาพดีเท่านั้น และ สีไม่มีผื่น ครับ

ราคาก็ตามที่ตกลงกันทั้ง 2 ฝ่าย

ขอบคุณมากครับ
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2014, 09:43:15 AM »

ขอบคุณเพื่อน สมช ด้วยครับ

ได้มาแล้ว 1 คัน

ยังต้องการเพิ่ม อีก 2 คร้าบบบบ

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 17, 2014, 10:04:34 PM »

หรือเป็น Veryon ตัวอื่นๆ ก็ได้ครับ (ยกเว้นตัว Concept car นะครับ)

รับทุกสี  ขอสภาพดี สีสวยใสไม่มีผื่น อุปกรณ์ต่างๆครบ

ลุยทุกราคา ตามที่ตกลงกันครับ

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2014, 07:29:07 PM »

ได้ BUGATTI EB VEYRON 16.4 SANG NOIR - BLACK สี 70961

เพิ่มมาอีกคัน แย้วววว สวยมากก สวดดดยออดดด

ยังขอรับเพิ่มอีกนะครับ

รู้จัก ที่นี่ ช้าไป 3-4 ปี

แต่ว่า ......

มาช้า ก็ยังดีกว่า ไม่มาคร้าบบบบ

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 09:24:40 PM »

ได้ BUGATTI EB 16.4 VEYRON PRODUCTION CAR -สี แดง/ดำ  รหัสสี 70906

เพิ่มมาอีก 2 คัน แล้ว(จากการต้องซื้อแบบเหมา แต่มะเป็นไรครับ ผมหลงรักเจ้า VEYRON ละ )

กลายเป็นว่า ผมได้สีแดง-ดำ มาซ้ำ

ถ้าเพื่อนๆ สมช ท่านใดสนใจ VEํYRON คันสีซ้ำ ของผม  ล่ะก็

ลองเสนอ Supercars ค่าย AUTOart  ตัว Signature มาแลกกัน ก็ได้ครับ

เสนอราคามา ส่วนต่างของราคา ค่อยมาว่ากันครับ

ว่า ผมต้องเพิ่ม รึ คุณต้องเพิ่ม คุยกันแบบสบายๆ ไม่ซีเรียส

รถในตู้ผมมันเพิ่มจำนวนมาทีละนิดๆละ  ดีใจฝุดๆเบยยยย

พร้อมรับหลากหลายข้อเสนอ  083-2218383  ประ     

ขอบคุณครับ

ทิ
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 22, 2014, 09:34:35 PM »

ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ 
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:22:12 AM »

ถ่ายรูปมาให้ชมบ้างนะครับ 

รูปปลากรอบ มาละครับ ผมถ่ายจากกล้องมือถือ SS นะครับ

พยามจัดแสงให้ชัด ที่สุดละ 

ผมก็เพิ่งจะเริ่มเก็บได้ไม่ถึง 2 เดือน

ยินดีที่ได้รู้จัก เพื่อน สมช ทุกคน นะครับ

TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:27:15 AM »

ระดับ Signature ทั้งนั้นเลย

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
stealth
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:28:30 AM »

งดงามจริงๆครับ เห็นกล่องบรรจุแล้วจุดประกายเลยไอเดียเยี่ยมในราคาประหยัด  
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:53:54 AM »

งดงามจริงๆครับ เห็นกล่องบรรจุแล้วจุดประกายเลยไอเดียเยี่ยมในราคาประหยัด  

เห็นกล่องมัน เหลือๆอยู่ในบ้าน ผมก็เลยเอามาลอง ใช้ดู  ใส่แล้วพอดีกับ 1/18 เลย เอาด้านฝากล่องวางรถแทน เพราะมันเรียบๆ ไม่นูนขึ้นมา

แล้วก็ ใช้แท่ง ซิลิโคล(วางแล้วรถ ไม่ลื่นไปมาด้วย ผมชอบมาก) ขนาด  7X12X1 cm. วางเป็นฐานให้ล้อมันลอยเหนือพื้น เป็นอันเสร็จพิธีแบบง่ายๆ

ระดับ Signature ทั้งนั้นเลย

ผมเก็บแค่ Supercars ที่ชอบๆ พอละ

แต่ละสี มันก็สวยของมัน เข้าไปดูใน  car show ของเพื่อนๆ แล้ว เกิดความยาก ก็เลยโดนตามระเบียบ 
stealth
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:58:22 AM »

แจ่มเลยคุณ IMIs แท่งซิลิโคน หน้าตาเป็นยังไงครับ แล้วท่านจัดจากไหนครับ อยากเอามาหนุนบ้าง วางเพียวๆหวั่นล้อยางแบนเหมือนกันครับ 
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 10:20:50 AM »

แจ่มเลยคุณ IMIs แท่งซิลิโคน หน้าตาเป็นยังไงครับ แล้วท่านจัดจากไหนครับ อยากเอามาหนุนบ้าง วางเพียวๆหวั่นล้อยางแบนเหมือนกันครับ 

ตามรูปเลยครับพี่

เด่วขอไปนึกก่อน ว่าผมเคยไปได้มันมาจากที่ไหน พอดีจำไม่ได้ละ

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 12:12:03 PM »

สถานะการณ์ ตอนนี้ ปิดรับ สีแดง/ดำ ไปก่อนนะครับ

ถ้ามีสีอื่น PM มาได้เลยยครับ

เช่น

- สีน้ำเงิน/ดำ รหัส สี 70907

- สีฟ้า/ขาว อาร์เจนติน่า รหัส สี 70908

- สี Blue Centenaire  รหัส สี 70951

- สี PUR Sang โครเมี่ยม รหัส สี 70966

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 03:37:50 PM »

ผ่านเข้ามาแจ้ง กฎเกณฑ์ ให้ทราบครับ

มีระยะเวลา ในการค้นคว้า หาดาว เอ๊ยยยย มะช่ายแระ

ตามหา เจ้า Veyron ในเวป ampmodelcar  ประมาณ 2 เดือนนะครับ

ถ้าไม่คืบหน้า แสดงว่า ไม่มี เพื่อน สมช ท่านใด คิดจะปล่อย ของรักของหวงแน่นอนละ

ผมก็จะได้ไปวัดดวง ใน ebay ดู 

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 29, 2014, 12:40:24 PM »

ผมชอบ Veyron Autoart  รหัสสีประมาณนี้ อ่ะ

ใครมี จัดมาได้เลยครับ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์