Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: AMPMODELCAR SUNDAY MORNING DRIVE เดือนกันยายนนี้  (อ่าน 4227 ครั้ง)
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:16:05 AM »

AMPMODELCAR SUNDAY MORNING DRIVE เดือนกันยายนนี้

พกโมเดลมาด้วยคนละ 1 คัน พบปะพูดคุย ทั้งรถจริงรถโมเดล ประจำเดือนนี้ 8 โมงเช้า ถึง 10 โมง วันอาทิตย์ที่ 28 กันยายน 2557 ที่แมคโดนัลด์ สาขา  เดอะไนน์ พระราม 9 นั่งชิวๆชมโมเดลใหม่ๆ สายๆก้อแยกย้ายเหมือนเดิมครับ แล้วพบกัน

แล้วเจอกันครับ
แมคโดนัลด์ สาขา  เดอะไนน์
the nine พระราม 9

http://th.soidb.com/bangkok/restaurant/mcdonalds-the-nine.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 23, 2014, 11:42:27 AM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

IMIs
Amp VIP MEMBER
Sr. Member

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 04:16:12 PM »

คุณแอมป์ครับ ผมขออนุญาติไปกินแมค์นี้สาขานี้ ด้วยนะครับ

ครั้งก่อน จัดแถวบัานผม ตรงทางด่วนบางนา ผมแค่เข้ามาอ่านอย่างเดียว

ครั้งนี้ ขออนุญาติ มีส่วนร่วมด้วยนะครับ

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 06:06:33 PM »

คุณแอมป์ครับ ผมขออนุญาติไปกินแมค์นี้สาขานี้ ด้วยนะครับ

ครั้งก่อน จัดแถวบัานผม ตรงทางด่วนบางนา ผมแค่เข้ามาอ่านอย่างเดียว

ครั้งนี้ ขออนุญาติ มีส่วนร่วมด้วยนะครับ

มาได้เลยครับ กินแม็ค ชมโมเดล

Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 08:44:00 PM »

เดี๋ยวขนรุ่นใหม่ๆที่เพิ่งได้มาไปแกะดูกันครับ

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:02:04 PM »

เดี๋ยวขนรุ่นใหม่ๆที่เพิ่งได้มาไปแกะดูกันครับ

พี่แม๊คครับ ผมขออนุญาติ ไปด้วยและ นั่งข้างๆพี่ นะครับ

ผมจะได้เห็นชัดๆ 
JEEPPU
Amp Platinum Member
Super Vip

???

chucharn_22@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 12:43:09 AM »

ไปด้วยยยย

เด๋วออกจากบ้านตั้งแต่หกโมงเช้าเลย รวมเวลาหลงทางแล้วถึงแปดโมงครึงพอดี

When I'm feeling blue.

Uploaded with ImageShack.us
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 09:24:34 AM »

พี่แม๊คครับ ผมขออนุญาติ ไปด้วยและ นั่งข้างๆพี่ นะครับ

ผมจะได้เห็นชัดๆ 

เห็นทั่วถึงกันทุกคนครับ 

ไปด้วยยยย

เด๋วออกจากบ้านตั้งแต่หกโมงเช้าเลย รวมเวลาหลงทางแล้วถึงแปดโมงครึงพอดี

หลงอาราย อยู่ใกล้ๆบ้านพี่เลย

chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 10:07:11 AM »

ได้ลุ้น    จะเห็นรถโมเดลสวยๆ รุ่นใหม่ๆอีกมากมาย........     

อย่าลืมเจอกันเช้าวันอาทิตย์นี้นะคับ..........
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 05:32:47 PM »

ได้ลุ้น    จะเห็นรถโมเดลสวยๆ รุ่นใหม่ๆอีกมากมาย........     

อย่าลืมเจอกันเช้าวันอาทิตย์นี้นะคับ..........

พี่ชัย คร้าบบบ กราบสวัสดีครับพี่

ผมอ่าน กระทู้ รีวิว เจ้า Veyron และ  Lambo  ของพี่ แล้วงานเข้าเลยครับ

ตอนนี้ ผมอยู่ในช่วงไล่ล่า ครับ

พอได้มันมา แล้ว โอวววว  สวยยยสวดยอดดดมากกกก

stealth
Sr. Member

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 09:27:04 AM »

น่าอบอุ่นจริงๆเลยครับ  แต่ผมขออนุญาติเกาะขอบสนามชมบรรยากาศอยู่ทางหน้าจอนะครับ 
RoZilla
Amp Platinum Member
Sr. Member

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 02:23:45 PM »

IMIs
Sr. Member

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 01:28:55 PM »

แวะไปมาแว้วววว รถเยอะว๊ากกกเบยยย

สวยๆทั้งนั้นครับ

ใครเป็นใคร คันไหนเป็นของท่านใด ดูเอาเลยครับ
IMIs
Sr. Member

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 28, 2014, 01:38:51 PM »

2 ชั่วโมงผ่านไป ไวเหมือนโกหก

สนุกมาก ขอบอก 

ทุกคนน่ารักมากครับ

รอภาพจากท่านอื่น ต่อนะครับ ถ่ายไปกันหลายคน ผมกลับบ้านมาก่อน

เลยมาส่ง ภาพได้ก่อนใคร

ยินดีที่ได้รู้จัก และ พบปะพูดคุย กับ สมช.ทุกท่านด้วยนะครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์