Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โมเดลรถ EBBRO เป็นอย่างไรบ้างครับ  (อ่าน 2853 ครั้ง)
BeastMaster
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2015, 10:51:13 AM »

สวัสดีครับ ผมน้องใหม่ของบอร์ดนะครับ คือปกติผมสะสมพวกฟิกเกอร์เป็นหลัก ตอนนี้ เริ่มย้ายไลน์มาเก็บรถบ้างแล้วครับ ^^

คือ ปกติ ผมได้จับแต่ AUTOart กับ GT Spirit อ่ะครับ แต่เผอิญไปเจอแบรนด์ EBBRO ที่มีหลายขนาด เลยอยากถามว่า คุณภาพ ถ้าเทียบกับพวก

Minichamp, AA, Hotwheel ตัวแพง แล้ว เป็นอย่างไรบ้างน่ะครับ

ขอบคุณคร้าบบบบ
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 09:57:47 AM »

สวัสดีครับ ส่วนใหญ่ EBBRO Scale ส่วนใหญ่จะเป็น 1/43 ครับ ส่วน 1/18 จะมีเป็นรถแข่งครับ งานส่วนใหญ่เป็นเรซิ่นครับ โดยรวมงานสวยละเอียดดีครับ บางรุ่นประตูเปิดได้ด้วยครับ และเป็นเรซิ่น ส่วนบ้านเรามีตัวแทนอย่างเป็นทางการด้วยครับ ตาม Link นี้เลยครับ https://www.facebook.com/ebbrothailand/

หน้า: [1]
  พิมพ์