Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมต้องการ โมเดลรถที่ใช้ในประเทศไทยครับมีไหมทั้งรถเก๋งและกะบะ รถบรรทุก  (อ่าน 2547 ครั้ง)
kasinung
Newbie
*

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ตุลาคม 19, 2015, 12:38:26 PM »

ผมต้องการหาโมเดลรถที่ใช้ในประเทศไทย ทั้งรถเก๋ง กะบะ รถบรรทุก รถบัส กรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ สเกล 1:32 ซื้อเยอะครับ ขอบคุณมากครับสำหรับทุกๆคำแนะนำ
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2015, 04:36:54 PM »

1/32 แนะนำครับที่ bbtoy เยาว์ราชมีขายครับ ซื้อเยอะได้ราคาส่งด้วยครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์