Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสร้างโมเดลสิ่งของซักอย่างต้องเริ่มอย่างไรครับ  (อ่าน 2266 ครั้ง)
spyagentsss
Newbie
*

« เมื่อ: ธันวาคม 23, 2015, 06:16:40 PM »

ขออนุญาตถามในเว็บนี้ครับ เซิชมาเรื่อยๆแล้วเจอเกี่ยวกับโมเดลพอดี
แล้วก็ขออนุญาติถามแบบคนไม่มีความรู้ด้านการผลิตเลยนะครับ
ถ้าเราอยากจะสร้างงานโมเดลซักชิ้นหนึ่งขึ้นมาแบบโมเดลรถ, มอไซค์ แต่อยากได้ของที่มันไม่มีทั่วไป
อย่างผมจะทำ โต๊ะ เก้าอี้ หน้าตาแปลกที่ออกแบบเอง ซึ่งสเกลเล็กมากๆที่ทำมาจากเหล็ก และแข็งแรงรองรับน้ำหนักได้เยอะๆ
ผมสามารถจ้างโรงงานที่ไหนผลิตได้หรือเปล่าครับ แต่ใช้ไม่เยอะเลยครับ ค่าใช้จ่ายจะประมาณไหนครับ

ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ 
หน้า: [1]
  พิมพ์