Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เรียนเชิญร่วมงาน AMPMODELCAR MEETING 17  (อ่าน 4131 ครั้ง)
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 03:50:23 PM »

WELCOME AMPMODELCAR MEETING 17 : Saturday 06 February 2016

แผนที่อยู่ด้านล่าง มาถึงงานบอก รปภ มางาน AMPMODELCAR MEETING ลานใบไม้ YIPINTSOI

สวัสดีครับ แล้ววันนี้ก้อมาถึงอีกครั้งครับกับ  งานรวมก๊วนรถโมเดล หรือ Ampmodelcar MEETING ครั้งที่ 17 ที่จะเกิดขึ้นนี้ ซึ่งจะจัดใน วัน เสาร์ที่ 6 กุมภาพันธ์ 2559  เวลา 17.00น. จนถึง 23.50  ณ ลานใบไม้ Yipintsoi  และต้องขอบคุณ พี่แผน คุณศุภฤกษ์ ลายเลิศ และ บริษัท ยิบอินซอย จำกัด ที่สนับสนุนสถานที่
จัดงาน รวมถึงสิ่งอำนวยความสะดวกต่างๆ ในการจัดงานครั้งนี้ด้วยครับผม และขอขอบคุณ พี่ชัย พี่ป๋อม พี่เอ็ม พี่โต้ง ที่สนับสนุนกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นในครั้งนี้ โดยวันงาน ในปีนี้เช่นเดิมครับเรา จัดเต็มรูปแบบ ในห้องแอร์ ใหญ่ พร้อมโต๊ะโชว์รถอย่างเพียงพอ โดยเน้นโชว์ รถ และให้ความรู้ต่างๆเกี่ยวกับรถโมเดล และในงานสามารถขนรถโมเดล มาซื้อขายแลกเปลี่ยนของกันได้เหมือนเดิม โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใด  หรือใครจะ ประมูลก้อสามารถนำมาประมูลได้เลยในวันงานครับผม ส่วนสมาชิกใหม่ไม่เคยมามาได้เลยครับผม มาพูดคุยกันครับ แลกเปลี่ยนความรู้กัน หรือไม่มีโมเดลก้อมาได้ครับผม โดยงานนี้ขนกันมาโชว์ได้เต็มที่เลยครับ รถเล็ก รถใหญ่ รถก่อสร้าง ไม่จำเป็นต้องหายากก้อเอามาโชว์ได้ครับ ส่วนสถานที่จอดรถ ก้อมีอย่างเพียงพอครับผม แล้วเจอกันครับ

บัตรเข้างาน ฟรี *ไม่เสียค่าใช้จ่ายใดๆ อย่าลืมหยิบรถโมเดลที่รักที่สุด มาร่วมงานด้วยนะครับ คันเดียวก้อได้ครับ*

ในงานเรามีเตรียมไว้ให้
– เครื่องดื่มฟรีตลอดงาน
– ชา , โกโก้ , กาแฟสด เราเหมาร้านกาแฟไว้ 100 แก้ว
– ลูกชิ้นทอดร้านดัง
– อาหารเย็นสุดอร่อยจากร้านดัง สี่พระยา

สถานที่จอดรถ ฟรี ทั้งในลาน และบนตึกจอดรถ

Agenda กำหนดการ

– 17.00 นำรถโมเดลเข้ามาจัดวาง
– 18.00 พบปะพูดคุย รถโมเดล ลงทะเบียน รับประทานอาหาร
– 19.00 ประธาน ชมรมรถโมเดลแห่งประเทศไทยกล่าวเปิดงาน และแนะนำตัวสมาชิกใหม่
– 19.30 SHOW รถเด่นในงาน
– 20.00 พบปะพูดคุย รถโมเดล
– 21.00 จับรางวัล พิเศษ
– 22.50 ปิดงาน

สำหรับผู้ที่นำรถโมเดลมาขายในงาน
– โปรดแปะกระดาษ ราคาไว้บนกล่อง รวมถึงชื่อผู้ขายด้วยครับ ในตำแหน่งชัดเจน  –

ข้อบังคับในการชมรถโมเดลในงาน
1.ไม่ควรหยิบรถโมเดล หรือสัมผัส นอกจากเจ้าของจะได้รับอนุญาติ
2.ห้ามทำการขโมยสิ่งของใดๆ

AMPMODELCAR CALL : 089-226-5557

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 15, 2016, 04:17:21 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 04:12:34 PM »

Register : http://www.ampmodelcar.com/world/meeting17/

ลงทะเบียนเรียบร้อย

แอม
น้องฟ้า
พี่แผน
พี่แต๊ก
พี่ชัย
พี่แม็ค
พี่เกตุ
พี่ป๋อม
พี่ยิ้ง
พี่ชัช
พี่เอ็ม
พี่โต้ง
พี่ขาว
พี่เอก940
พี่เอก ferrari
พี่ พี mr.p
พี่สุธา
น้องต้น
พี่อ๊อตโรตารี่
พี่หนู่ตู่
พี่มาร์ค
 น้องก็อลฟ์ Thavitarn Udomyamokkul
Natt Winitthumkul
Somchai Suriyan
Ronachai Wongnark 2 ที่
Puettinai Chinkulprasan
Natthaphong Sp
Krittakom Chucharn
Polrawat Suksaran
ปังป้อน จอมป่วน  ( PIGHAM )
พี่ต้า Ponpat Int
Aloha Tp
Jom Pavin
ilEE Osx )
Mr.Tee
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 20, 2016, 05:16:48 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

mr.p
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 15, 2016, 04:36:45 PM »

WOW ! รอมานาน ..... ไปด้วยครับ   
TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 19, 2016, 11:48:14 AM »

ขออนุญาตลงชื่อ นู๋ตู่ ไปด้วย 1 คน ครับ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
Mr.Tee
Super Vip

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 20, 2016, 12:39:21 PM »

ไม่พลาดครับ ไปด้วยยยยย 

Maybach Mania
likecar
Amp Platinum Member
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 21, 2016, 09:28:45 PM »

ยังไม่รู้ว่าจะว่างไปมั้ย แต่ ขอลงชื่อไปก่อนนะครับ
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2016, 06:27:46 PM »

ไปๆๆๆ

EnzoFerrari
Amp Platinum Member
Super Vip

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2016, 09:37:30 AM »

ลงชื่อ ทั้งพิงค์และอีตาจีนนนน ด้วยครับ 

เฟอร์รารี่ แฟนขับ
หน้า: [1]
  พิมพ์