Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เว็บเรามี SPAM Account ครับ  (อ่าน 20718 ครั้ง)
ทิ
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2008, 06:53:54 PM »

คนมันภาระเยอะ ต้องเข้าใจกันบ้างนะน้อง 
JEEPPU
Amp Platinum Member
Super Vip

???

chucharn_22@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2008, 08:31:47 PM »

เข้าใจครับแล้วครับพี่แอม

งั้นผมขอถามประเด็นที่ยังสงสัยอยู่นะครับ

เรื่อง ระดับของสมาชิก.....ผมเห็น VIP....Platinium เต็มไปหมด ผมว่า สมาชิกที่จะเป็นระดับนี้ได้ควรจะมาจากสมาชิกที่ได้เข้าร่วมกิจกรรมบ้างแล้ว และได้เคยเห็นหน้าตากันมาบ้าง

ไม่ใช่ว่า โพสเยอะ หรือขายของเยอะ ก็กลายเป็น VIP ได้ ซึ่งผมว่าไม่ถูกต้อง

หรือผมคิดมากไป เพราะผมไม่อยากให้กระทู้มันน่าเบื่อ เข้ามาชมๆแล้วก็หาย อุตส่าห์มีอะไรที่ชอบเหมือนกันทั้งที ก็น่าจะได้สนทนาพูดคุยกันบ้าง

ส่วนอันนี้ Platinium คนที่ให้ไปส่วนใหญ่ก็มาเจอกันครับ บางทีน้องอาจจะไม่เจอแต่พี่เจอครับผมจริงๆเจอบ่อยเหมือนกันครับแวะมาหาที่ทำงานหรือโทรนัดไปทานข้าวพูดคุยเกี่ยวกับโมเดลมาเยอะเหมือนกันครับ พูดคุยรู้จักกันมาเหมือนกันครับ  หรือบางคนพี่เห็นว่าเหมาะสมก็ให้บางคนแบบไม่เคยเห็นเหมือนกันครับแต่น้อยมาก พี่มีเกณท์ดูจากสถิติบางอย่างอยู่เหมือนกันครับผม บางทีอยู่ต่างจังหวัดมาไม่ได้ก็เยอะอยู่ครับ ยังไงต้องขอขอบคุณน้องปุ่นมากๆเลยครับผม
ผมเองก็อยู่ต่างจังหวัดไม่มีเวลาเข้ากรุงเทพเลยครับ...  am048วันๆว่างก็อาศัยอยู่ในเวปนี้อ่ะครับ

When I'm feeling blue.

Uploaded with ImageShack.us
EnzoFerrari
Super Vip

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2008, 01:22:41 PM »

ผมจะพยายามไปร่วมกิจกรรม ซักครั้งก็ยังดีครับ 

เฟอร์รารี่ แฟนขับ
EnzoFerrari
Super Vip

« ตอบ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2009, 10:51:38 PM »

มาอีกแล้วครับ ตัวนี้ชื่อ HarryBodamb เป็น Adware แหงๆเลยครับ 

เฟอร์รารี่ แฟนขับ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์