Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้ กระทู้เก่ามีภาพ  (อ่าน 13492 ครั้ง)
note88
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 05:05:39 AM »

am015บังเอิญผมเป็นสมาชิกเว็บใหม่น่ะครับ เห็นว่าเว็บนี้ น่าสนใจ ผมยังซื้อรถผ่านเว็บนี้ 2 คนแล้วน่ะครับเนื่ย ทั้งที่คิดว่าแพงมาก แต่ก็สวยนี่ครับทำงัยได้
 เห็นรายละเอียดแล้วก็ชื่นใจ แต่อยากให้ เว็บแสดงภาพกระทู้ เก่าได้ด้วยครับ พออ่านเนื้อหาแต่ไม่มีรูปประกอบก็วัยรุ่นเซ็ง ถ้ายังงัยรับ รบกวนด้วยน่ะครับ อยากดูจริงๆ 
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 30, 2009, 09:14:53 AM »

am015บังเอิญผมเป็นสมาชิกเว็บใหม่น่ะครับ เห็นว่าเว็บนี้ น่าสนใจ ผมยังซื้อรถผ่านเว็บนี้ 2 คนแล้วน่ะครับเนื่ย ทั้งที่คิดว่าแพงมาก แต่ก็สวยนี่ครับทำงัยได้
 เห็นรายละเอียดแล้วก็ชื่นใจ แต่อยากให้ เว็บแสดงภาพกระทู้ เก่าได้ด้วยครับ พออ่านเนื้อหาแต่ไม่มีรูปประกอบก็วัยรุ่นเซ็ง ถ้ายังงัยรับ รบกวนด้วยน่ะครับ อยากดูจริงๆ 

สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ เรื่องภาพกระทู้มีอยู่ส่วนนึงที่หายไปครับ แต่จริงๆก็มีอยู่ครับ แต่เอากลับไปใส่ในเว็ยคืนไม่ได้เนื่องจากตอนนั้น database ตอนนั้นมันร่วงไปครับ ที่ back ไว้จะเป็นไฟล์รูปครับ ตอนนั้นยอมรับว่า กำลังหัดทำบอร์ดระบบนี้อยู่ครับ รูปเลยหายไปช่วงนึงโดยไม่ได้ back ไว้แบบ full ครับ แต่ถ้าข้อมูลสมัย pantown นั้น ยังมีอยู่ที่ http://ampmodelcar.pantown.com ครับผม  ยังไงต้องขออภัยด้วยนะครับ และขอบคุณมากครับสำหรับความคิดเห็นครับผม แอมจะได้นำไปปรับปรุงให้ดียิ่งขึ้นครับ

chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:14:51 PM »

จริงคับ   อย่างที่  น้องแอม   หรือน้อง  poon  บอกมาเลยคับ 
ส่วนเรื่องราคารถโมเดล       บางคันก็ลงขายซะแพงเว่อร์ไปเลย 
แต่พวกพี่ๆ    ก็คงไม่สามารถแจ้งบอกทางหน้าเวปได้คับ    เดี๋ยวถูก
เขม่นเอา       เพราะบางท่านอาจซื้อมาในราคาที่แพง      ก็เลยต้อง
ขายต่อในราคาที่แพงเช่นกันคับ        จึงเป็นลักษณะที่ว่า   ใครใคร่ขาย
เท่าใด    ก็ลงขายไป         เลยเป็นสิทธิ์ของผู้ซื้อที่จะเลือกซื้อกันคับ.....     

แต่ถ้าสงสัย     ติดขัดในเรื่องใด    ก็เขียนตั้งกระทู้กันได้นะคับ   
พวกพี่ๆ   น้องๆ    ท่านใดรู้    ก็ยินดีให้ข้อมูลเสมอ ......ยกเว้นเรื่อง
ยืมตังค์      นะคับ.......อิอิอิ

* F355-SV-599-FXX 016_resize.jpg (63.87 KB, 700x525 - ดู 302 ครั้ง.)
sum
Amp Platinum Signature
Sr. Member

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 31, 2009, 12:56:22 PM »

สงสัยมีเเต่คนจะยืมตัง เหรอพี่ชัย

am017เขียนดักคอไว้ก่อนเลย

am014ผมไม่ยืมเเต่ขอผ่อนยาง 0 เปอร์เซ็น 
หน้า: [1]
  พิมพ์