Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Meeting on tour......... yu~ ( กรุพระปะแดง )..........  (อ่าน 14224 ครั้ง)
vatanyu
Amp Platinum Signature
Hero Member

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 05:22:59 PM »

เสียดายมากครับต้องทำงานเลยไม่ได้เห็นหนึ่งในตู้โชว์ในฝันของผม .
Giga_wheels
Amp VIP MEMBER
Hero Member

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 09:02:47 PM »

ฝูงม้าเหลืองอลังการมากเลยครับ 

รบกวนถามอะไรนิดนึง  ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นกับหลังคาอ่อน
ของรถเบนซ์คันนี้ครับ   

* untitled.jpg (138.55 KB, 600x450 - ดู 351 ครั้ง.)
Yu~Mc.
Global Moderator
Super Vip

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 09:19:12 PM »

รบกวนถามอะไรนิดนึง  ไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นกับหลังคาอ่อน

หลังคาไม่ได้เป็นอะไรคราบ เพียงแต่เป็นผิวหยาบคล้ายกำมะหยี่ ฝุ่นเลยเกาะได้ง่าย เลยหุ้มแลปพลาสติกไว้กันฝุ่นเท่านั้นเองคราบ

และขอบคุณทุกๆท่านที่ได้มาเยี่ยมเยือนกัน และทุกๆท่านได้เข้าชมรูปด้วยคราบ วันนั้นสนุกมาก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 11, 2009, 09:20:56 PM โดย Yu~Mc. » บันทึกการเข้า

EAK
EAK FERRARI
Super Vip

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 09:21:58 PM »

ผมชอบลูกคุณมากๆ...จ้ำมั่ม น่ารักดี กรุคุณยิ้งนี่สุดยอดอยู่แล้ว เป็นอีกหนึ่งในกรุรถ 1:18 ที่ต้องไปเยี่ยมชม

ผมจะไปเยี่ยมแน่นอน แต่รอไอ้ตัวเล็กของผมโตกว่านี้ก่อน

ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 09:50:15 PM »

จริงๆ แล้ว คือ น้องนนท์ ลูกพี่ใหญ่ย่านลาดพร้าวนะจ๊ะ น้องเอก นี่แสดงว่าไม่ได้ไปหาพี่ชัยนานเลยนะเนี่ย ดังแล้วแยกวงเหรอ ไม่ดีๆ

ส่วน พี่ยิ้ง เมื่อไรมีน้อง ให้พี่ๆ น้าๆ อาๆ เล่นซะทีครับ อย่ามัวแต่ซ่อมรถเพลินนะ ฮิฮิ
Giga_wheels
Amp VIP MEMBER
Hero Member

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 10:01:51 PM »

หลังคาไม่ได้เป็นอะไรคราบ เพียงแต่เป็นผิวหยาบคล้ายกำมะหยี่ ฝุ่นเลยเกาะได้ง่าย เลยหุ้มแลปพลาสติกไว้กันฝุ่นเท่านั้นเองคราบ

และขอบคุณทุกๆท่านที่ได้มาเยี่ยมเยือนกัน และทุกๆท่านได้เข้าชมรูปด้วยคราบ วันนั้นสนุกมาก

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ  ผมคงต้องหาอะไรไปกันฝุ่นรถผมบ้างแล้วครับ 
EAK
EAK FERRARI
Super Vip

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 06:22:13 AM »

จริงๆ แล้ว คือ น้องนนท์ ลูกพี่ใหญ่ย่านลาดพร้าวนะจ๊ะ น้องเอก นี่แสดงว่าไม่ได้ไปหาพี่ชัยนานเลยนะเนี่ย ดังแล้วแยกวงเหรอ ไม่ดีๆ

ส่วน พี่ยิ้ง เมื่อไรมีน้อง ให้พี่ๆ น้าๆ อาๆ เล่นซะทีครับ อย่ามัวแต่ซ่อมรถเพลินนะ ฮิฮิ

กำ.....จริงเหรอวะpoon

ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 09:26:34 PM »

กำ.....จริงเหรอวะpoon
จริงครับคุณเอก
I am J
Amp Platinum Member
Super Vip

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 12:02:08 AM »

รถสวยๆน่ามีในคอลเล็คชั่นทุกคันเลยคร้าบ 
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #39 เมื่อ: มิถุนายน 18, 2009, 08:04:22 AM »

แหะๆ เพิ่งได้เข้ามาดู.........เป็นอีกกรุที่อลังการมากๆ ครับ

Arjarn
Amp Platinum Member
Super Vip

ปรับสภาพบ้านแบบเซี่ยงตี้-ฮวงจุ้ย

« ตอบ #40 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 12:52:54 PM »

เห็นกรุนี้แล้วปวดหัวใจมากครับ  สวยจัดมากครับ

The Sense Of Feng Shui Placement
การวางศาสตร์ของเซี่ยงตี้-ฮวงจุ้ยกับอาจารย์ประเมษ 084 66 88 226

หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์