Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ELITEกับHOTWHEELมันบริษัทเดียวกันรึเปล่าคับ  (อ่าน 2995 ครั้ง)
-Nut-
Amp Platinum Member
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

tan_nash@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 10:38:44 PM »

ผมว่างานของELITEมันดีมากๆเลย แต่ราคามันก้ออ่ะน่ะ  555

แล้วงานELITEกับAUTOartอันไหนเจ๋งกว่ากันหรอครับ ราคาพอๆกันเลย

TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 10:51:52 PM »

ตอบแบบไม่ลังเลเลยนะครับ Auto Art งานดีกว่าเยอะมากๆๆๆๆ คร้าบ เพียงแต่ Auto Art ไม่ผลิต Ferrari อ่ะ โดย Hotwheels ได้ลิขสิทธิ์ไปแทนครับ ถ้าชอบ Ferrari ยังไงก็ต้องเก็บ Hotwheels อ่ะครับ ไม่มีทางเลือก บางที Kyosho ก็ผลิต Ferrari ออกมานะครับ แต่บางตัวอ่ะ งาน Kyosho เจ๋งสุดๆๆๆคุ้มราคามากๆๆๆๆๆๆ ถ้า Kyosho ผลิต Ferrari ออกมานะ ผมเก็บแต่ Kyosho เท่านั้น ราคาถูกว่า Elite ด้วยนะ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
jjeeaann
Amp Platinum Member
Super Vip

Eiei

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 13, 2009, 09:25:57 AM »

eliteเป็นบริษัทเดียวกันกับhotwheelครับ
 ถึงคนจะแนะนำเคียวโชแต่ผมก็ไม่ค่อยกล้าเก็บเลย กลัวผื่นอ่ะ แด๋วนี้มันยังป็นป่าว

Bye bye bitch
Krit
Amp Platinum Signature
Super Vip

ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้ มีก็แต่ไม่ได้ทำ

kritjj@hotmail.com
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:12:19 AM »

Elite เป็นงานตัวเกรดสูงของ hotwheel ครับ แต่ราคาแพงตามด้วย งาน Kyosho ดีกว่าเยาะครับ

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:32:58 PM »

อย่างที่พี่ๆบอกครับ Elite เป็นตัว เกรด A ของ hotwheel ครับ

หน้า: [1]
  พิมพ์