Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บทความยอดเยียม...สำหรับท่านผู้ชมทุกท่าน  (อ่าน 36852 ครั้ง)
EAK
EAK FERRARI
Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 02:19:11 PM »

อ่านแล้วซึ้งดีค่ะ....
พึ่งเป็นสมาชิกเวบนี้ได้ไม่นาน ก็พยายามเปิดดูเวบบ่อย ๆ (จนไม่เป็นอันทำงาน5555) จดจำชื่อเพื่อน ๆ พี่ ๆ ให้ได้มาก ๆ
ก็มีพี่ชัย พี่แอม พี่โต้ง มาร์ก และอีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ อ้อและพี่เอกที่น่ารัก นี่คาแรคเตอร์ชัดเจน ขี้เล่น เจ้าชู้(อิอิ) บชอบยอด้วยไหมพี่ 555
ก็ถือโอกาสแนะนำตัวเลยนะคะ ชื่อปู(หรือจะเรียกจิ๋วก็ได้ค่ะ) อายุ 28 ปี ทำงานแบงค์กรุงไทยค่ะ ชอบโมเดลรถมากมาก แต่มีรถไม่มากค่ะ พึ่งเริ่มเก็บ รอพี่ ๆ ในเวบปล่อย
บ้างอะไรบ้าง ....ยินดีรู้จักเพื่อน ๆ และ พี่น้องทุกคนนะคะ...

(วันนี้พูดมากสุดเลยนะเนี่ย)

พี่มีเพื่ล ทำอยู่แบ็งค์กรุงศรี 

แต่เค้าชอบสะสม คนสะสมรถโมเดล อ่ะนะ!!!

วันไหนเงินเดือนออก มาบางโพเลย ชวนเพิ่ลๆมาด้วยน๊า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 02:45:49 PM โดย EAK » บันทึกการเข้า

pinit
Amp Platinum Signature
Hero Member

ภาพแห่งความทรงจำ

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 02:40:25 PM »

เห็นด้วยกับคุณเอก ครับ 
fatdog16
Amp VIP MEMBER
Hero Member

ultrabenz@hotmail.com
« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:10:19 PM »

อ่านแล้วซึ้งดีค่ะ....
พึ่งเป็นสมาชิกเวบนี้ได้ไม่นาน ก็พยายามเปิดดูเวบบ่อย ๆ (จนไม่เป็นอันทำงาน5555) จดจำชื่อเพื่อน ๆ พี่ ๆ ให้ได้มาก ๆ
ก็มีพี่ชัย พี่แอม พี่โต้ง มาร์ก และอีกหลาย ๆ ท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ อ้อและพี่เอกที่น่ารัก นี่คาแรคเตอร์ชัดเจน ขี้เล่น เจ้าชู้(อิอิ) บชอบยอด้วยไหมพี่ 555
ก็ถือโอกาสแนะนำตัวเลยนะคะ ชื่อปู(หรือจะเรียกจิ๋วก็ได้ค่ะ) อายุ 28 ปี ทำงานแบงค์กรุงไทยค่ะ ชอบโมเดลรถมากมาก แต่มีรถไม่มากค่ะ พึ่งเริ่มเก็บ รอพี่ ๆ ในเวบปล่อย
บ้างอะไรบ้าง ....ยินดีรู้จักเพื่อน ๆ และ พี่น้องทุกคนนะคะ...

(วันนี้พูดมากสุดเลยนะเนี่ย)

พี่มีเพื่ล ทำอยู่แบ็งค์กรุงศรี 

แต่เค้าชอบสะสม คนสะสมรถโมเดล อ่ะนะ!!!

วันไหนเงินเดือนออก มาบางโพเลย ชวนเพิ่ลๆมาด้วยน๊า

เหอๆ 

pUmOdEL
Sr. Member

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 03:32:34 PM »

ปูสะสมแต่โมเดลรถค่ะพี่  เรื่องสะสมคนสะสมโมเดลไม่ถนัดจริง ๆค่ะ

Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 04:37:55 PM »

จริงๆสมัยก่อนตั้งแต่แอมเด็กๆนั้น เล่นโมเดลอยู่เพื่อนๆรอบๆข้างก้อไม่มีใครเล่นเลย จนทำให้รู้สึกว่าเราเล่นคนเดียวในประเทศหรือป่าว มาวันนึงได้ทำเว็บบอร์ดขึ้นมาเพื่ออยากให้คนที่รักในสิ่งที่ชอบเหมือนๆกันมาพูดคุยกัน เอามาโชว์กัน พบปะกัน พูดคุยกันแบบพี่ๆน้องๆกัน แวบๆผ่านไป 13 ปีแล้ว เว็บเรายังอบอุ่นเหมือนเดิม หลังน้ำลดเรามีกิจกรรมใหญ่แน่นอนมาพบปะพูดคุยกันแน่นอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2011, 04:59:37 PM โดย EAK » บันทึกการเข้า

เคโงะ
Amp Platinum Signature*
Super Vip

NO 7

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 05:11:29 PM »

ตู้นี่ได้แรงบันดาลใจจาก เอกเฟอร์นะเฟ้ยยยยย

ทำตู้ร้านเดียวกันปลวกแมร่งแดกเหมือนกันเลย ไอ้เฮียน่ำ

* IMG_0165 (Large).jpg (101.02 KB, 1024x765 - ดู 411 ครั้ง.)
pUmOdEL
Sr. Member

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2011, 05:31:50 PM »

งานประชุมเวบขออนุญาตไปร่วมงานด้วยนะคะ  ต้องเสียค่าใช้จ่ายอะไรหรือเปล่าคะ อยากไปมากเลย

จะติดตามต่อไปแล้วกันค่ะ  ว่าจะมีวันไหน

ขอบคุณที่ทำเวบดีดีให้นะคะคุณแอม

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์