Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องร้องเรียนการซื้อขายครับ  (อ่าน 38678 ครั้ง)
It's ME
Amp Platinum Member
Super Vip

ming_dracla@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 08:09:45 PM »

วันนี้เค้าก็เข้ามาในเวปนะ

Girl: goodbye.
Boy: why?
Girl: because i found someone better.
Boy: i found someone too, but i closed my eyes just to stay with you...
Immortal Eagle
Sr. Member

Fly High ... Immortal Eagle

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2011, 08:36:36 PM »

User ที่ใช้ชื่อ dominic เอา Reventon ไปจากผมครับ ถ้า Admin ต้องการข้อมูลประเภทไหน ติดต่อผมได้ที่ 089-6919999 ครับ
Natt
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 08:53:56 PM »

อัพเดทครับ วันนี้โทรติดแล้วนะครับ รับแค่ทีเดียว พูดเหมือนจะโทรกลับมา

แล้วโทรไปอีกที ก็ไม่รับละครับ

รอดูต่อไปครับ แต่ผมยังไม่แจ้งความนะ รอดูอีกซัก 2-3 วัน
chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 09:01:05 PM »

อัพเดทครับ วันนี้โทรติดแล้วนะครับ รับแค่ทีเดียว พูดเหมือนจะโทรกลับมา

รอดูต่อไปครับ แต่ผมยังไม่แจ้งความนะ รอดูอีกซัก 2-3 วัน

จริงๆ  เงินแค่ 2,800  บาท      เอาไปก็ไม่ทำให้ร่ำรวยเพิ่มขึ้นแต่อย่างใด     เอามาแลกกับประวัติ/ชื่อ/นามสกุล

มันไม่คุ้มกันหรอกคับ         ข้อมูลบางอย่างมันเช็คกันได้     ถ้าเอาชื่อ/นามสกุลมาโพสลงในเวปแล้ว     เสียชื่อเสียงไปแล้ว   

เกิดคนที่บ้าน   หรือ เพื่อนที่รู้จักมาทราบเข้า   เงินกี่หมื่น/กี่แสน    มันก็กู้ชื่อเสียงกลับมาไม่ได้      แลกกันไม่คุ้มนะคับ........
Natt
Hero Member

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 10:44:18 PM »

จริงๆ  เงินแค่ 2,800  บาท      เอาไปก็ไม่ทำให้ร่ำรวยเพิ่มขึ้นแต่อย่างใด     เอามาแลกกับประวัติ/ชื่อ/นามสกุล

มันไม่คุ้มกันหรอกคับ         ข้อมูลบางอย่างมันเช็คกันได้     ถ้าเอาชื่อ/นามสกุลมาโพสลงในเวปแล้ว     เสียชื่อเสียงไปแล้ว   

เกิดคนที่บ้าน   หรือ เพื่อนที่รู้จักมาทราบเข้า   เงินกี่หมื่น/กี่แสน    มันก็กู้ชื่อเสียงกลับมาไม่ได้      แลกกันไม่คุ้มนะคับ........

ผมกะว่าให้เวลาเค้าอีก 2-3 วันอ่ะครับ ถ้ายังติดต่อไม่ได้ และของยังไม่มา คงจะแจ้งความละครับ
It's ME
Super Vip

ming_dracla@hotmail.com
« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 11:05:11 PM »

ผมกะว่าให้เวลาเค้าอีก 2-3 วันอ่ะครับ ถ้ายังติดต่อไม่ได้ และของยังไม่มา คงจะแจ้งความละครับ

นับถือความใจเย็นของท่านจิงๆ...เป็นผมคงไม่เท่านี้แน่ๆ

Girl: goodbye.
Boy: why?
Girl: because i found someone better.
Boy: i found someone too, but i closed my eyes just to stay with you...
PIGHAM
Hero Member

ponnarakmaktisudnaja@hotmail.com - -
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 11:09:00 PM »

ได้โทรคราวหน้า อัดเสียงการสนธนา เรื่องราวต่างๆ  ด้วย โทรศัพท์ไว้นะ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2011, 11:16:37 PM โดย PIGHAM » บันทึกการเข้า

บริษัท ค้อนปอนด์บิน จำกัด (มหาชัย)
Krit
Amp Platinum Signature
Super Vip

ไม่มีอะไรที่เราทำไม่ได้ มีก็แต่ไม่ได้ทำ

kritjj@hotmail.com
« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2011, 11:35:38 PM »

ถึงคุณ dominic

ถ้าคุณเป็นนักสะสมจริง และแค่ขัดสนเรื่องเงิน หรือยังไม่รู้ว่าจะหาเงินมาใช้คืนได้ในตอนนี้

ให้ติดต่อกลับหาผู้ซื้อ บอกความจริง เพื่อหาทางแก้ไข

แต่ถ้าหากคุณมีเจตนา ที่จะเข้ามาเพื่อ หลอกลวง ผู้อื่นให้ได้รับความเสียหาย

ข้อมูล เกี่ยวกับประวัติของคุณที่ ทางเวป ค้นหามาได้ จะมอบให้กับทาง เจ้าหน้าที่ตำรวจ ให้ดำเนินการกับคุณ และเอาผิดตามกฎหมายขั้นสูงสุด

ตัดสินใจเอาน่ะครับ ว่ะอยากให้ผลออกมาแบบไหน

ทางเวปเราเอาจริงนะครับ เพราะเงินแค่ 2,800.- ไม่พอค่าใช้จ่ายในการหลบหนี้ของคุณหรอกครับ

^ Boat ^
Super Vip

ป่าป๊าจะอยู่ในใจผมเสมอนะครับ

runbox7@msn.com
ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 03:48:53 AM »

ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับคุณ Natt

(ส่วนปลายทาง อย่างน้อย แสดงความรับผิดชอบสักหน่อยก็จะดีกว่านะครับ)

รถป่าป๊าผมครับ ติดตามชมได้ครับ ^_^

http://www.bangkokclassiccar.com/forum/index.php?topic=29618.0
Natt
Hero Member

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 05:45:56 PM »

วันนี้โทรติดแล้วนะครับ แต่ผมต้องยืมเครื่องเพื่อนโทรไป
เค้ากลับบอกให้ผมโทรไปอีกเบอร์ที่ไม่คุ้น อ้างว่าเบอร์ที่โทรไปนั้นเป็นเครื่องของพี่ชาย

พอโทรไป เป็นใครไม่รู้ครับ

ตอนแรกผมว่าถ้าเค้ายอมคุยแล้วโอนเงินกลับมาให้. ผมจะไม่ทำอะไร

แต่มาเจอแบบนี้ พอกันทีครับ พรุ่งนี้ผมจะไปแจ้งความละ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เป็นห่วงครับ
PIGHAM
Hero Member

ponnarakmaktisudnaja@hotmail.com - -
ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 07:03:41 PM »

ทีนี้ก้อเรื่มรวบรวมหลักฐานหน้าเวบ ได้เลยนะครับ  ปริ๊นทไปก่อนไปแจ้งความ  ถ้าเรารู้ชื่อ นามสกุลจริง เดี๋ยว ตร ก็ค้นที่ซุกหัวนอนได้ ถ้าให้ดี ลองให้ พี่ ตร โทรไปทักทาย แกหน่อยท่าจะดี

บริษัท ค้อนปอนด์บิน จำกัด (มหาชัย)
350zcb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2011, 10:35:46 PM »

เงินแค่ 2800 ขอกันดีกว่าครับ เอาไก็ไม่รวย

อย่าทำให้สังคมที่น่าอยู่แห่งนี้ต้องเดือดร้อน

เราอยู่กันอย่าพี่ น้อง เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ซึ่งกันและกัน

ก็เข้าใจนะครับว่าสังคมทุกสังคม ต้องมีคนดีและไม่ได้ปะปนกันไป

แต่ผมขอเว้นไว้ ณ ที่แห่งนี้ เรามีแต่คนดีมีน้ำใจกันมานาน อย่าทำให้ชาวบ้านต้องเดือดร้อนเลยนะครับ

ตั้งแต่ผมอยู่เวปนี้มา ขอเรียกว่าเป็นบ้านดีกว่า บ้านแห่งนี้เรามีแต่ความจริงใจให้กัน

โปรดอย่ามาทำลายความสุขบ้านของเราแห่งนี้ 

กลับตัวกลับใจ ยังไม่สาย...

ผมขอเสนอนะครับว่า อย่างเวปอื่นที่ผมเคยเห็น ถ้าเป็นสมาชิกใหม่ หากต้องการขายสินค้า ต้องขอใบอนุญาติการขายชั่วคราวจากผู้ดูแล

โดนส่ง สำเนาบัตรประชาชน ทางอีเมล และรอผู้ดูแลตรวจสอบประวัติก่อน

จากนั้น ผู้ดูแลจะตอบกลับว่า อนุญาติหรือไม่ และให้สิทธฺการขายได้ไม่เกินกี่ครั้งในการขอแต่ละครั้ง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2011, 10:42:13 PM โดย GTR » บันทึกการเข้า
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 12:09:23 PM »

ควรจะให้มีกระบวนการสมัครสมาชิกได้ยากมากขึ้นแล้วละครับ

คนดูเวปเยอะไปก็ไม่เห็นมีประโยชน์ ไมไ่ด้ช่วยให้เวปพัฒนา

คนชั่วเยอะ ประเทศมันถึงได้ต่ำลง และน้ำ มันถึงได้ท่วมแบบนี้
EAK
EAK FERRARI
Global Moderator
Super Vip

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 02:56:14 PM »

ควรจะให้มีกระบวนการสมัครสมาชิกได้ยากมากขึ้นแล้วละครับ

คนดูเวปเยอะไปก็ไม่เห็นมีประโยชน์ ไมไ่ด้ช่วยให้เวปพัฒนา

คนชั่วเยอะ ประเทศมันถึงได้ต่ำลง และน้ำ มันถึงได้ท่วมแบบนี้

เห็นด้วยคับ พวกหนักแผ่นดิน ดูอย่างเดียว ไม่ยอมโพส ชอบอ้างว่ากลัวซ้ำ ไม่มีอะไรจะโพส ขอสาบแช่งให้ชีวิตวิบัติ ทำอะไรไม่ขึ้นอย่าง ถาวร โย่ว โย่ว

K i t i @ ไ ท ย วิ วั ฒ น์
Super Vip

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2011, 05:47:40 PM »

เห็นด้วยคับ พวกหนักแผ่นดิน ดูอย่างเดียว ไม่ยอมโพส ชอบอ้างว่ากลัวซ้ำ ไม่มีอะไรจะโพส ขอสาบแช่งให้ชีวิตวิบัติ ทำอะไรไม่ขึ้นอย่าง ถาวร โย่ว โย่ว

เห็นด้วยกะปุ่นครับ

แต่เสี่ยเอกเอาอย่างนั้นเลยหรือครับเสี่ยยยยยยยย

ป ร ะ กั น ภั ย ไ ท ย วิ วั ฒ น์   ประกันภัยประเภท 2+

7,800 บาท ประกันประเภท1 ราคาประหยัด

ดูแลโดยกรรมการบริษัท  t.0 8 5 0 4 2 9 8 8 8
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6
  พิมพ์