Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับเข้าสู่ Truck Model ครับผม  (อ่าน 30678 ครั้ง)
mayzahosen
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 11:45:54 AM »

ผมชื่อเมย์คับๆๆ

ชอบโมเดลรถก่อสร้างมากๆๆๆๆๆ

เป็นเพราะอยู่กะมันตั้งแต่เด็กๆๆๆๆ
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #46 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 12:04:30 PM »

ผมชื่อเมย์คับๆๆ

ชอบโมเดลรถก่อสร้างมากๆๆๆๆๆ

เป็นเพราะอยู่กะมันตั้งแต่เด็กๆๆๆๆ
ยินดีต้อนรับครับ คุณเมย์ ชอบแนวไหน อยากรู้อะไรถามได้เลยนะคร้าบ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
silverclub
Amp Platinum Member
Hero Member

« ตอบ #47 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 01:10:50 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #48 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2011, 07:21:08 PM »

ยินดีต้อนรับครับ

Itty
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 04:07:01 PM »

สวัสดีครับ ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อกี๊นี่เองครับ หลังจากที่ผมได้เข้ามาเจอเว็ปนี้ เพราะผมอยากจะมี Model รถหัวลากสวยๆ กับเค้าบ้าง ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ
หากเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดพอจะแนะนำ หรือมีใครขายบ้างรบกวนช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ 
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #50 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 05:01:02 PM »

สวัสดีครับ ผมเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อกี๊นี่เองครับ หลังจากที่ผมได้เข้ามาเจอเว็ปนี้ เพราะผมอยากจะมี Model รถหัวลากสวยๆ กับเค้าบ้าง ผมอยู่ต่างจังหวัดครับ
หากเพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดพอจะแนะนำ หรือมีใครขายบ้างรบกวนช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ  ขอบคุณครับ 
ยินดีต้อนรับนะครับ น้อง Itty เริ่มต้นอยากให้เก็บข้อมูล สะสมความรู้ไปซักนิดก่อน ใช้เวลาพอสมควร ยังไม่ต้องรีบซื้อนะ เพราะยังไงโมเดลรถบรรทุก รถหัวลาก มีออกมาเรื่อยๆ ให้เสียตังค์ตลอดแน่ๆ คร้าบ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #51 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 11:50:17 PM »

ยินดีต้อนรับนะครับ น้อง Itty เริ่มต้นอยากให้เก็บข้อมูล สะสมความรู้ไปซักนิดก่อน ใช้เวลาพอสมควร ยังไม่ต้องรีบซื้อนะ เพราะยังไงโมเดลรถบรรทุก รถหัวลาก มีออกมาเรื่อยๆ ให้เสียตังค์ตลอดแน่ๆ คร้าบ

ตบแถว เข้าหุบเหวเลยครับ

ยินดีต้อนรับ 

หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์