Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอร้านโมเดลรถดีๆในHongkongหน่อยคับ  (อ่าน 4948 ครั้ง)
-Nut-
Amp Platinum Member
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

tan_nash@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 09:03:18 PM »

พอดีมีจะได้ไปอ่ะ มีร้านดีๆแนะนำมั้ยคับ เอ้อ แล้วร้านของAutoartในห้องกงนี้มีมั้ยอ่ะ เหนบริษัทมันอยุที่นี้นี้นา

แล้วร้านLamborghini Storeในห้องกงนี้มีมั้ยอ่ะ คุ้นๆเหมือนเคยเห็น

-Nut-
Hero Member

UnUnU | Nash Tan | BIELLA E PISTONE

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 09:09:10 PM »

ขอแผนที่และก้อเรื่องราคาด้วยน่ะคับ ไปมั่วๆมีสิทหลง หลายเกาะอย่างนั้น -*-

E.Q.I.S.
Sr. Member

EQucha Importing Service

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 30, 2009, 09:54:33 PM »

ผมไปเห็นอยู่ย่านเดียวกับ BB เลยครับ
Mongkok หน่ัะครับ
เคโงะ
Amp Platinum Signature*
Super Vip

NO 7

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 12:55:30 AM »

MONGKOK เยอะสุดในฮ่องกงครับ
pancmc
สีคุณภาพจากประเทศอังกฤษ Sissons Paints
VIP Administrator
Super Vip

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 06:05:03 AM »

มาขำ ห้องกง ครับ

sun
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 05:15:25 PM »

MONGKOK อีกเสียงครับ 
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:31:26 PM »

MONGKOK นี้มันชื่อตลาดนี้หว่าา 

-Nut-
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:36:55 PM »

http://www.modelcarexpo.com/subcatlist2.asp?catid=42&page=5 ใช่อันนี้ป่าวหว่า

ดูคราวๆแล้วถ้าได้ไปจริงเสียตังยกใหญ่เลย 5555+
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2009, 10:45:57 PM โดย UnUnU » บันทึกการเข้า

K i t i @ ไ ท ย วิ วั ฒ น์
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:47:46 PM »

http://www.modelcarexpo.com/subcatlist2.asp?catid=42&page=5 ใช่อันนี้ป่าวหว่า

ร้านนี้แหละครับ อยู่เลยโรงพยาบาลไปหน่อยนึง แล้วก้อร้านอื่นๆ ก้ออยู่แถวๆนั้นแหละครับ ลองเดินดูรอบๆ

แต่ถ้าอยากได้ตัวไหนต้องลอง เมล์ไปถามก่อนนะครับ เขาไม่ได้มีทุกตัวที่โชว์ในเวป แล้วก้อราคาที่หน้าร้าน ถูกกว่าหน้าเวป

ป ร ะ กั น ภั ย ไ ท ย วิ วั ฒ น์   ประกันภัยประเภท 2+

7,800 บาท ประกันประเภท1 ราคาประหยัด

ดูแลโดยกรรมการบริษัท  t.0 8 5 0 4 2 9 8 8 8
-Nut-
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 10:49:31 PM »

ร้านนี้แหละครับ อยู่เลยโรงพยาบาลไปหน่อยนึง แล้วก้อร้านอื่นๆ ก้ออยู่แถวๆนั้นแหละครับ ลองเดินดูรอบๆ

แต่ถ้าอยากได้ตัวไหนต้องลอง เมล์ไปถามก่อนนะครับ เขาไม่ได้มีทุกตัวที่โชว์ในเวป แล้วก้อราคาที่หน้าร้าน ถูกกว่าหน้าเวป

อ้าา ขอบคุนคับ

เเล้วautoartนี้ ขายตัวแทนจำหน่ายในไทยด้วยหรอครับ

http://www.autoartmodels.com/web/en/aboutUs
มันมีthailandอ่ะ -*-

otto
Amp VIP MEMBER
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2009, 11:17:26 PM »

ผมไปมาเมื่อต้นปี ราคาไม่ได้ถูกเท่าไหร่เลยนะครับ autoart $700-1000 เหรียญห้องกงทั้งนั้น
เลยไม่ซื้อสักกะคันขี้เกียจหิ้ว..
วุ่น AMSA
Super Vip

วุ่น

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 01:41:21 PM »

ผมไปมาเมื่อต้นปี ราคาไม่ได้ถูกเท่าไหร่เลยนะครับ autoart $700-1000 เหรียญห้องกงทั้งนั้น
เลยไม่ซื้อสักกะคันขี้เกียจหิ้ว..
Motor Expo ปิดซ่อมครับ ราคาไม่ลงเลยครับ แฟนผมไปประชุมมา Reventon Aa นี่ได้อยู่นะ 3800 เงินสดนะครับ (850 HK$) แต่แฟนไม่ให้ เพราะเธอเห็นในตู้มีแล้ว เอามาทำไมอีก แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นของ Mondo แถมมีที่ร้านเดียวด้วยครับ ร้านอื่นหมด ที่ Collector wold 4700.
ตามกระทู้พี่ชัย นี่ละเอียดดีครับ ขอบคุณมากๆ คนไม่เคยไปไปถูกเลยครับ ถนน Water Loo.
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2009, 03:27:19 PM »

Motor Expo ปิดซ่อมครับ ราคาไม่ลงเลยครับ แฟนผมไปประชุมมา Reventon Aa นี่ได้อยู่นะ 3800 เงินสดนะครับ (850 HK$) แต่แฟนไม่ให้ เพราะเธอเห็นในตู้มีแล้ว เอามาทำไมอีก แต่ไม่ได้บอกว่าเป็นของ Mondo แถมมีที่ร้านเดียวด้วยครับ ร้านอื่นหมด ที่ Collector wold 4700.
ตามกระทู้พี่ชัย นี่ละเอียดดีครับ ขอบคุณมากๆ คนไม่เคยไปไปถูกเลยครับ ถนน Water Loo.
น่าสงสารจังเลยคร้าบพี่วุ่น น่าจะบอกว่า นู๋ตู่ฝากซื้อนะคร้าบ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
หน้า: [1]
  พิมพ์