Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ภาพเพิ่มเติมค่ะ งานทำบุญบ้านราชาวดี+++  (อ่าน 4604 ครั้ง)
nannans
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:00:35 AM »

ampemo01ภาพเพิ่มเติมจากกล้องของแนนนะคะ   ขอเชิญรับชมค่ะ ...   

แช๊ะ!! ภาพหมู่

น้องๆที่บ้านราชาวดี

รวบรวมสิ่งของที่มาบริจาคค่ะ

อากาศร้อนนิดโหน่ย  ขอนั่งพักแปปนึง

มีไอติมมาแจกด้วย 

ท่านประธานกล่าวเปิดงาน

น้องๆนั่งกันเป็นระเบียบเรียบร้อย

เริ่มกิจกรรมกัน...

งานนี้แด๊นซ์สุดเหวี่ยงจ้า

แข่งฮุล่าฮู้ป

น้องตัวเล็กคนนี้แด๊นซ์เก่งมากมาย

ต้าร์KDMกลายเป็นชวัญใจน้องๆราชาวดีไปแล้ว  เอิ้กๆๆ

ทำอะไรอยู่มิทราบจ้ะคุณซัม?!?

ประกวดแด๊นซ์หมู่

ท่านประธานมอบเงินให้กับคุณครูบ้านราชาวดีค่ะ

น้าเอก และ ผ้าอ้อม  คิกๆๆ

เหล่าเซเลบร่วมกันถ่ายภาพต่อหน้าสื่อมวลชนค่ะ

ก่อนย้ายไปทานข้าว  ท่านประธานมอบรถโมเดลเฟอร์ฯที่ต้าร์โหมะประมูลไปได้ค่ะ

โหวววๆๆ  หลังรถครายนี่??

แอบถ่ายน้องทีที

ถึงร้านอาหารแดรี่ควีนแล้ว  หิวมั่กๆค่ะงานนี้

มองด้านหลัง หล่อมากกกกกกกก

บรรยากาศที่ร้านอาหารมีไม่มากนะคะ หิวเหลือเกิน  เหอๆๆ

และสุดท้ายนี้..

"หนูขอบพระคุณท่านผู้มีจิตเมตตานะคะ"

ขอบคุณที่รับชมค่ะ  งานหน้าพบกันใหม่นะคะ  สวัสดีค่ะ   

Nancy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:07:57 AM โดย nannans » บันทึกการเข้า
chai
SR Global Moderator
Super Vip
*

081-5678282ความรู้มีไว้เพื่อแบ่งปัน

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 01:14:12 AM »

ภาพสวยทุกภาพ   สื่อให้เห็นอารมณ์ได้เลย........

ขอบคุณ   น้องแนนและน้องทัน มากๆเลย    เอาภาพมาฝาก

สงสัยนิดนึง     เห็นน้องตาร์ทานไอติม    ไม่รู้กี่แคลลอรี่     ต้องออกกำลังกายเผาผลาญกี่ชม..........อิอิอิ
Apollon
VIP Global Moderator
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 10:43:26 AM »

ขอบคุณครับ.....ภาพสวยคมชัด อย่างกับมือโปรเลย

ปอ ปุ่น
Amp Platinum Signature
Super Vip

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 11:12:29 AM »

อดไปงะ
KDM
Super Vip

k.d.m@windowslive.com
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2009, 02:17:49 PM »

Oh ต้องกลับมา burn 50 นาที LOL   

Jeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2009, 08:00:34 AM »

อิ่มบุญกันทุกท่านเลยครับ
jjeeaann
Amp Platinum Member
Super Vip

Eiei

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2009, 03:39:34 PM »

ttอย่างงามเลยของพี่ต้าหรือเปล่าเนี่ย

Bye bye bitch
KDM
Super Vip

k.d.m@windowslive.com
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 04:04:46 AM »

ttอย่างงามเลยของพี่ต้าหรือเปล่าเนี่ย

TT ของคุณ Sum คราบ ^^; (ของผมยังไม่คลอด LOL)

ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 11:13:56 AM »

TT ของคุณ Sum คราบ ^^; (ของผมยังไม่คลอด LOL)
ยังไม่คลอดแสดงว่า เอาแน่ รอเลย อิอิ
jjeeaann
Amp Platinum Member
Super Vip

Eiei

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 03:13:24 PM »

ยังไม่คลอดแสดงว่า เอาแน่ รอเลย อิอิ
พี่ต้าคงไม่ttอ่ะดิ ผมว่าr8มากกว่า อิอิ

Bye bye bitch
หน้า: [1]
  พิมพ์