Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศ Model Meeting Happy New Year 2008  (อ่าน 9993 ครั้ง)
Ampmodelcar
CAR MODEL CLUB OF THAILAND
Administrator
Super Vip

I ? Ampmodelcar

ดูรายละเอียด อีเมล์
« เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 10:16:01 AM »

ภาพบรรยากาศ Model Meeting Happy New Year 2008 
วันที่ 22 - 12 - 2007 ที่ผ่านมา ณ ร้าน The Pink Monster Day Club

ดูรูปภาพทั้งหมด Click 
http://www.ampmodelcar.net/cmct/cmctmeethny2008.htm

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณ พี่ชัช สำหรับสถานที่ ณ ร้าน The Pink Monster Day Club และอาหารอร่อยๆบรรยากาศเป็นส่วนตัวมากเลยครับ และ พี่ๆๆทุกท่านด้วยครับ ผมเมื่อคืนวันเสาร์งานสนุกมากครับผมมาเยอะกว่าที่คิดไว้เยอะมากเลยครับแถมพี่ๆขนรถมาโชว์กันเหมือนมิตติ้งใหญ่กันเลยครับ และขอขอบคุณน้องปุ่น กับเจ้าหู้นมสด พีเจ อร่อยมากๆๆครับ ไว้ปีหน้าเรามี มิตติ้ง outdoor แน่นอนครับ ผม ตอนนี้รูปลงเสร็จหมดแล้วครับ เดี๋ยวลง บอร์ดไว้ส่วนหนึ่ง และรูปที่เหลือทั้งหมด ดูได้จาก Link ด้านบนได้เลยครับ ส่วนเรื่องเงินที่เหลือจากมิตติ้ง เดี๋ยวผมลงรายละเอียดให้อีกทีครับผม สวัสดีปีใหม่นะครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2007, 01:15:12 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

Ampmodelcar
Super Vip

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 01:18:30 PM »

http://www.ampmodelcar.net/cmct/cmctmeethny2008.htm

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2007, 01:29:47 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

Ampmodelcar
Super Vip

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 01:28:28 PM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2007, 01:33:17 PM โดย Ampmodelcar » บันทึกการเข้า

Ampmodelcar
Super Vip

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 02:00:31 PM »

ลงที่ SG DieCasters (ชมรมรถโมเดลสิงค์โปร์) แล้วครับใครเก่งภาษาไปคุยได้เลยครับ อิอิ

http://sgdc.sgforums.com/?action=thread_display&thread_id=299048

beerZ
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 05:04:38 PM »

ว้าวๆๆๆ น่าหนุกจังเลยฮะ  ขอบอกว่าพี่เอกแมร่งหล่อขึ้นเป็นกอง ดูดีกว่าเก่าเยอะเลยอะ

ได้ข่าววันนั้น น้องปุ่น แจ๊คพอต แตกเหรอ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เสียใจด้วยหะน้อง
Pomz
Amp Platinum Signature
Hero Member

ชาตินี้คงเลิกซื้อโมเดลไม่ได้

tammada_mark@hotmail.com
« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 07:02:44 PM »

เป็นไงฟะแจ๊กพ็อตแตกเนี่ย  poonชี้แจงด่วนเฮียอยากรู้มากน้อง
Freedom Nawin<<วิน>>
Super Vip

sine_lv@hotmail.com
« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 09:32:48 PM »

เสียดายครับ
กว่าจะกินวันเกิดกะที่บ้านวันนั้นก็เลิก 21.30 ละ ไม่ทันการ เสียดายมั่กๆ ท่าทางงานจะสนุกนะครับ
Tee
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 10:10:49 PM »

งานแหล่มดีคับบ

พี่ปุ่น

ดีนะตี๋กลับก่อน

ไม่งั้นงานเข้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2007, 10:46:33 PM »

โคตรสนุกเลยคับ พี่น้อง ใครไม่มาผมเสียดายแทนจิงๆ

ว่าแต่ พี่ต้นตั้งแต่มีฟงแฟน หน้ามรึงใสทุกรูปเลยนะ 
Pomz
Hero Member

ชาตินี้คงเลิกซื้อโมเดลไม่ได้

tammada_mark@hotmail.com
« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 09:51:07 AM »

โคตรสนุกเลยคับ พี่น้อง ใครไม่มาผมเสียดายแทนจิงๆ

ว่าแต่ พี่ต้นตั้งแต่มีฟงแฟน หน้ามรึงใสทุกรูปเลยนะ 

ต้นมีแฟนแล้วหรอ?Huh?Huh?Huh?Huh?   อย่างนี้แน่มันจะทำใจได้หรอ5555555
pup
Super Vip

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 11:45:34 AM »

เสียดายอะ อดดู SL AMG
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2007, 04:57:03 PM โดย pup » บันทึกการเข้า

จะตั้งใจ สรรค์สร้างผลงาน แห่งจินตนาการ
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 05:01:55 PM »

ต้นมีแฟนแล้วหรอ?Huh?Huh?Huh?Huh?   อย่างนี้แน่มันจะทำใจได้หรอ5555555

สังเกตป่าวว่าวันนั้น เค้า 2 คนไม่ค่อยคุยกัน คาดว่าอยู่ในช่วงบรรยากาศอึมครึม 55+
ton121
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 10:02:11 PM »

มึงนี่แม่งรู้ดีจิงจิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เลยนะปุ่นสมควรแร้วที่โดนแบบวันนั้นอะ เป็นไงมั่งแจ๊กพอตแตกสบายใจมะ ว่าแต่มึงโชคหลายชั้นเลยนี่หว่า

สังเกตป่าวว่าวันนั้น เค้า 2 คนไม่ค่อยคุยกัน คาดว่าอยู่ในช่วงบรรยากาศอึมครึม 55+
ปอ ปุ่น
Super Vip

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 10:43:21 PM »

มึงนี่แม่งรู้ดีจิงจิ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง เลยนะปุ่นสมควรแร้วที่โดนแบบวันนั้นอะ เป็นไงมั่งแจ๊กพอตแตกสบายใจมะ ว่าแต่มึงโชคหลายชั้นเลยนี่หว่า

ปากดีนะมรึงงง คราวที่แล้วทำสไตร์ท กวาดรถซะเรียบโต๊ะ หน้าซีดเลยนะ ฮ่าๆ
ต้นตะเกียง
Hero Member

ฉันเป็นแค่ไฟตะเกียง...มีเพียงแค่แสงร่ำไร...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์ อีเมล์
« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2007, 11:55:35 PM »

ยังโกรธ ton121 ไม่หายเลย กวาด Z เหลืองลงมาด้วย ปวดใจเวลาเห็นรถโมเดลโดนพิฆาต

ล้อเล่นนะคุณต้น121 ผมรู้ว่าวันนั้นคุณเสียใจที่เหตุการณ์เกิดกับรถของสมาชิกมากกว่าเสียใจกับสภาพของ Nissan Sunny ของคุณ คำว่า "เสียใจและขอโทษมันเพียงพอที่จะรักษาคำว่ามิตรภาพดีๆไว้
"มิตรภาพสำคัญกว่ารถโมเดล" แค่คุณมีเงิน คุณก็สามารถหาซื้อโมเดลที่คุณชอบได้ แต่คุณไม่สามารถซื้อ มิตรภาพที่แท้จริง ด้วย"เงิน"

วันนั้นติดธุระเลยไม่ได้ไป meeting เอาไว้เจอกันนอกรอบก็ได้เน๊อะ

หน้า: [1] 2
  พิมพ์