Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 138
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Tong Collection (1:50 )  (อ่าน 387927 ครั้ง)
TU^o^
Amp Platinum Signature
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #765 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 06:57:45 PM »

โอ๊ว!!!! พี่น้องคร้าบ ไม่เคยเห็นกระทู้ทรหดขนาดนี้มาก่อนเลยคร้าบ ใครจะตอบกระทู้กันในกระทู้เดียวนี้กันถึง 7XX กว่ากระทู้เนี่ย แถมยังมีคนเข้ามาอ่านเกือบจะ 2 หมื่นแล้วนะคร้าบเนี่ย ผมว่ายังไม่หมดแค่นี้หรอกคร้าบ ในเมื่อเจ้าของกระทู้ยังไม่สามารถหลุดจากบ่วงกรรมรถก่อสร้างได้ ยังไงซะผมว่ากระทู้นี้ มียอดการตอบกระทู้เกิน 1,000 แน่นอนคร้าบ หมอตู่ ขอยืนยัน!!!!!
ปล. ป๋าโต้งคร้าบได้อ่าน พรก.ฉุกเฉิน ฉบับที่ 1 หัวข้อที่ 1 แล้วช่ายป่าวคร้าบ อิ อิ อย่างนี้ต้องโดนปรับตามวรรคที่ 1 นะคร้าบ อิ อิ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #766 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 06:59:47 PM »

LTC1055 ต้องย้อนไป 7-8 หน้า อะครับ 
ผมว่าแล้วต้องเป็น LTC นะ ดูแปลกๆ LTM1055 Custom by P'Tong ป่าวคร้าบ อิ อิ

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #767 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:13:37 PM »

โอ๊ว!!!! พี่น้องคร้าบ ไม่เคยเห็นกระทู้ทรหดขนาดนี้มาก่อนเลยคร้าบ ใครจะตอบกระทู้กันในกระทู้เดียวนี้กันถึง 7XX กว่ากระทู้เนี่ย แถมยังมีคนเข้ามาอ่านเกือบจะ 2 หมื่นแล้วนะคร้าบเนี่ย ผมว่ายังไม่หมดแค่นี้หรอกคร้าบ ในเมื่อเจ้าของกระทู้ยังไม่สามารถหลุดจากบ่วงกรรมรถก่อสร้างได้ ยังไงซะผมว่ากระทู้นี้ มียอดการตอบกระทู้เกิน 1,000 แน่นอนคร้าบ หมอตู่ ขอยืนยัน!!!!!
ปล. ป๋าโต้งคร้าบได้อ่าน พรก.ฉุกเฉิน ฉบับที่ 1 หัวข้อที่ 1 แล้วช่ายป่าวคร้าบ อิ อิ อย่างนี้ต้องโดนปรับตามวรรคที่ 1 นะคร้าบ อิ อิ

เวปอื่นไปกันหลักพันเยอะครับ 2-300 หน้า
นี่แค่ เกือบ 2 ปี เดิ๋ยวค่อยว่ากัน ปลายปีครับ..............ปล่อยไหล (เกียร์ว่าง) 

ปล. รับทราบ พรก. ครับ 

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #768 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:17:36 PM »

แหม ป๋าโต้งคร้าบ ครอบครัวรถก่อสร้างมีกันแค่นี้ การที่มีคนเข้ามาให้กำลังใจเกือบ 2 หมื่นครั้งนี่ก็สุดยอดแล้วอ่ะคร้าบ อิ อิ ปลายปีแน่ใจหรอคร้าบ ผมว่าปลายสงกรานต์นี่ก็จะจุกแล้วนะคร้าบ อิ อิ ขุมพลังกำลังรวมตัวมาที่บ้านป๋าโต้งอ่ะคร้าบ อิ อิ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #769 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:18:24 PM »

LTC1055 ต้องย้อนไป 7-8 หน้า อะครับ 
ผมว่าแล้วต้องเป็น LTC นะ ดูแปลกๆ LTM1055 Custom by P'Tong ป่าวคร้าบ อิ อิ

Standard ทุกลำครับ
พร้อมใช้งานทุกลำ

ชอบโชว์ตัว แต่ไม่ขายครับ  

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #770 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:19:55 PM »

แหม ป๋าโต้งคร้าบ ครอบครัวรถก่อสร้างมีกันแค่นี้ การที่มีคนเข้ามาให้กำลังใจเกือบ 2 หมื่นครั้งนี่ก็สุดยอดแล้วอ่ะคร้าบ อิ อิ ปลายปีแน่ใจหรอคร้าบ ผมว่าปลายสงกรานต์นี่ก็จะจุกแล้วนะคร้าบ อิ อิ ขุมพลังกำลังรวมตัวมาที่บ้านป๋าโต้งอ่ะคร้าบ อิ อิ

หมื่นสอง นิครับ

ปล. ผมชอบ ออนทัวร์ เวปต่างๆ แล้วทิ้ง Link (ไม่ใช่ VDO Link) เลยขายดี อะครับ 

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #771 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:23:37 PM »

อิ อิ หมื่นสองคร้าบ พิมพ์ซะเว่อร์เลย 555+ แล้วก็กลายเป็น 2 หมื่นในไม่ช้าครับ ถ้าท่าน ผบ.ทบ.สส. เข้ามาชมด้วยล่ะก็ ท่านจะมา update ทุกวินาที ทุกชั่วโมง ทุกวัน แถมด้วยทุกเวบที่ขายรถโมเดล ทุกไปรษณีย์ที่ส่งของอ่ะคร้าบ อิ อิ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #772 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:33:55 PM »

อิ อิ หมื่นสองคร้าบ พิมพ์ซะเว่อร์เลย 555+ แล้วก็กลายเป็น 2 หมื่นในไม่ช้าครับ ถ้าท่าน ผบ.ทบ.สส. เข้ามาชมด้วยล่ะก็ ท่านจะมา update ทุกวินาที ทุกชั่วโมง ทุกวัน แถมด้วยทุกเวบที่ขายรถโมเดล ทุกไปรษณีย์ที่ส่งของอ่ะคร้าบ อิ อิ

แค่ Password ยังไม่ให้รู้เลยครับ (เปลี่ยนเรื่อยๆ) 

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #773 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 07:46:09 PM »

เดี๋ยวเหมือนพี่ขวัญอ่ะคร้าบ มาสมัครเป็นสมาชิกเวบแอมด้วยเลยอ่ะคร้าบ อิ อิ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #774 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 08:49:33 PM »

เดี๋ยวเหมือนพี่ขวัญอ่ะคร้าบ มาสมัครเป็นสมาชิกเวบแอมด้วยเลยอ่ะคร้าบ อิ อิ

โชคดีที่ ผบ ผมไม่ชอบดู 555 

TU^o^
Super Vip

« ตอบ #775 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 09:01:51 PM »

ไม่ชอบดู แต่ชอบสืบเสาะ ค้นหา ของที่ชอบซ่อนเร้น อำพรางอ่ะคร้าบ อิ อิ

Tong
Moderator
Super Vip

« ตอบ #776 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 09:22:38 PM »

ไม่ชอบดู แต่ชอบสืบเสาะ ค้นหา ของที่ชอบซ่อนเร้น อำพรางอ่ะคร้าบ อิ อิ

ติดละครอย่างเดียว......อิอิ 

WaZzuPz
Amp Platinum Member
Super Vip

i-colo@hotmail.com
« ตอบ #777 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 11:06:09 PM »

ติดละครอย่างเดียว......อิอิ 

ผมว่าต้องมีสักวันแหละครับ ไปเจอละครที่ไม่ชอบบบ ไม่มีไรทำ แวะมาดูบ้างง 

K W @ N
Super Vip

ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #778 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 11:45:59 PM »

เยี่ยมครับ นานๆมาชุดใหญ่
WaZzuPz
Amp Platinum Member
Super Vip

i-colo@hotmail.com
« ตอบ #779 เมื่อ: เมษายน 12, 2009, 11:46:46 PM »

เยี่ยมครับ นานๆมาชุดใหญ่

แล้วของพี่ขวัญ ไม่ถ่ายชุดใหญ่มาให้ชมบ้างหรอคร๊าพพพ 

หน้า: 1 ... 50 51 [52] 53 54 ... 138
  พิมพ์