Ampmodelcar Board

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว:

หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: :::::::: Meetingส่งท้ายปีเก่า ช้อนเงิน-ช้อนทอง :::::::::  (อ่าน 21642 ครั้ง)
Freedom Nawin<<วิน>>
Amp Platinum Signature
Super Vip

sine_lv@hotmail.com
ดูรายละเอียด อีเมล์
« ตอบ #30 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:45:57 PM »

เสียดายที่ไม่ได้ไป 
jjeeaann
Amp Platinum Member
Super Vip

Eiei

« ตอบ #31 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 12:50:24 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักน้องเอิร์ท กับคุณพ่อด้วยนะครับ รู้สึกดีใจแทนน้องเอิร์ทจริงๆ ที่มีคุณพ่อและครอบครัวที่เข้าใจและให้การสนับสนุนในสิ่งที่ลูกชอบและรัก และเป็นตัวอย่างที่ดีให้กับครอบครัวอื่นๆ ด้วยนะคร้าบ เป้นการใช้เวลาร่วมกับครอบครัวอย่างมีความสุข
เอิธก็ยินดีที่รู้จักพี่ตู่ครับ และอยากเห็นz4 พี่ตู่มากครับ
ไว้ผมขอไปมั่งนะครับ จะได้ไปเจอกัน มีเด็กๆบ้างก็ดีครับ ผมอยากมีเพื่อน ผมม.3 ไม่ทราบว่าคุนเอิร์ทอยู่ม.อะไรเอ่ย

ผมม.2ครีบ
ไว้เจอกันมีตติ้งหน้านะครับ อิอิ

Bye bye bitch
EAEA
Super Vip

« ตอบ #32 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 01:14:30 PM »

ยินดีที่ได้รู้จักน้องเอิร์ท กับคุณพ่อด้วยนะครับ รู้สึกดีใจแทนน้องเอิร์ทจริงๆ ที่มีคุณพ่อและครอบครัวที่เข้าใจและให้การสนับสนุนในสิ่งที่ลูกชอบและรัก และเป็นตัวอย่างที่ดีให้กับครอบครัวอื่นๆ ด้วยนะคร้าบ เป้นการใช้เวลาร่วมกับครอบครัวอย่างมีความสุข
เอิธก็ยินดีที่รู้จักพี่ตู่ครับ และอยากเห็นz4 พี่ตู่มากครับ
ไว้ผมขอไปมั่งนะครับ จะได้ไปเจอกัน มีเด็กๆบ้างก็ดีครับ ผมอยากมีเพื่อน ผมม.3 ไม่ทราบว่าคุนเอิร์ทอยู่ม.อะไรเอ่ย

ผมม.2ครีบ
ไว้เจอกันมีตติ้งหน้านะครับ อิอิ
ผมไปครั้งหน้าชัวครับ
Jeed
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #33 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2009, 11:31:03 PM »

รถสวยๆๆทั้งนั้นเลยครับ

TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 01, 2010, 09:18:04 PM »

โอ๊ว!!! งานครั้งหน้าจะได้มีเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกันทั้ง 2 คน เลย ทั้งเพื่อนเอิร์ท ทั้งเพื่อน China แล้วเจอกันนะคร้าบ เพื่อนๆ ทั้ง 2  งั้นรบกวนเพื่อนๆ ที่อายุประมาณนี้มาร่วมพบปะสังสรรค์กันได้นะครับ รับรองงานนี้ไม่มี ไม่มีแอลกอฮอลล์ ไม่มีหยาบคายแน่นอนคร้าบ หรือจะพาคุณพ่อคุณแม่ มารู้จักกับชมรมนี้ได้นะคร้าบ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
TURBO
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 01:47:16 AM »

ดีจัง ครั้งหน้าได้เจอ "2หนุ่มน้อย"มางานพร้อมๆกัน ได้ทำความรู้จัก สนิทสนมกันไวๆ
อย่าลืมเชียว.. อนาคตเป็น "กำลังหลัก"ที่น่ารัก ช่วยพี่แอมเค้าด้วยนะ พ่อหนุ่มน้อยทั้งสอง อิอิ
                                                                          ขอบคุณครับ
EAEA
Super Vip

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 06:35:44 PM »

โอ๊ว!!! งานครั้งหน้าจะได้มีเพื่อนรุ่นราวคราวเดียวกันทั้ง 2 คน เลย ทั้งเพื่อนเอิร์ท ทั้งเพื่อน China แล้วเจอกันนะคร้าบ เพื่อนๆ ทั้ง 2  งั้นรบกวนเพื่อนๆ ที่อายุประมาณนี้มาร่วมพบปะสังสรรค์กันได้นะครับ รับรองงานนี้ไม่มี ไม่มีแอลกอฮอลล์ ไม่มีหยาบคายแน่นอนคร้าบ หรือจะพาคุณพ่อคุณแม่ มารู้จักกับชมรมนี้ได้นะคร้าบ

พี่ตู่ครับ ผมมีครับ ชื่อJOKER ในเวป แต่มันไม่กล้าไป
EAEA
Super Vip

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 04, 2010, 06:36:27 PM »

ดีจัง ครั้งหน้าได้เจอ "2หนุ่มน้อย"มางานพร้อมๆกัน ได้ทำความรู้จัก สนิทสนมกันไวๆ
อย่าลืมเชียว.. อนาคตเป็น "กำลังหลัก"ที่น่ารัก ช่วยพี่แอมเค้าด้วยนะ พ่อหนุ่มน้อยทั้งสอง อิอิ
                                                                          ขอบคุณครับ

ยินดีช่วยอยู่แล้วครับพี่พล
testarossaproj
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 05:17:28 PM »

เสียดายที่ไม่ได้ไป 
same here.  ToT network was down in my area...didnt get the news.  darn.
TU^o^
Super Vip

สโลแกนท่าน ผบ.ทบ.สส."ตอบทุกกระทู้ ยกเว้นกรูที่ถาม"

« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 11:35:42 AM »

พี่ตู่ครับ ผมมีครับ ชื่อJOKER ในเวป แต่มันไม่กล้าไป
ลากตัวมาเลยคร้าบ เพื่อนเอิร์ท มารู้จักกันไว้ สนุกดีนะ ดีกว่าเล่นและชื่นชมอยู่คนเดียวนะคร้าบ

www.constructionmodelclub.com

ใช้ปัญญาชนไปกรอกกระสอบทราย แต่เอาควายไปวางแผน(ศปภ.)
EAEA
Super Vip

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 07, 2010, 02:08:39 PM »

ลากตัวมาเลยคร้าบ เพื่อนเอิร์ท มารู้จักกันไว้ สนุกดีนะ ดีกว่าเล่นและชื่นชมอยู่คนเดียวนะคร้าบ

ยากครับ
jjeeaann
Super Vip

Eiei

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 09:48:20 PM »

ยากครับ
มีเด็กหลายคนก็ดีนะ ไว้ใครมีก็ชวนมาได้เลย ส่วนของผมมันรร.รากหญ้าครับ-โยธินep มันไม่เล่นโมเดลกัน

Bye bye bitch
EAEA
Super Vip

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 10, 2010, 11:38:39 PM »

ยากครับ

อันนี้มันไม่กล้ามาครับ
ทิ
Super Vip

« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 11, 2010, 08:54:32 AM »

ยากครับ

ก็ให้พ่อน้องเอิร์ท ไปคุยกะพ่อเค้าแล้วก็ชวนมามีทติ้งด้วยกันเลยซิ 
EAEA
Super Vip

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 16, 2010, 09:53:21 PM »

ยากครับ

ก็ให้พ่อน้องเอิร์ท ไปคุยกะพ่อเค้าแล้วก็ชวนมามีทติ้งด้วยกันเลยซิ 

ผมถามแล้วมันบอกว่าติดธุระ สงสัยธุรกิจพันล้านมั่ง
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์